Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ The Infiniti Riviera Point. Tại đường Nguyễn Văn Tưởng. P. Tân Phú. Q. 7.DT: 99m2, 2 PN, 2  toilet.Nhà đầy đủ nội thất.Nằm ngay vị...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Bán liền chốt giá nhanh chung cư Luxcity Q.7: DT 85 mét vuông, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, giá 3.2 tỉ đã có sổ hồng riêng, nhà đẹp, nội thất mới...
      Luxcity, 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Em cần ra rỏ hàng bán Akari cuối T4/2023.DT: 56 mét vuông (2 phòng ngủ - 1 toilet) giá 2,3 tỉ 102 phần trăm trừ 5 phần trăm sổ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cao cấp Green Valley, Phú Mỹ Hưng.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7.DT 89m2 thiết kế 2 PN 2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      Chính thức chào bán đợt 3 dự án MT Eastmark City - Tp. Thủ Đức.Sở hữu ngay căn hộ chung cư TP. Thủ Đức tài chính dưới 1 tỉ.Giỏ hàng siêu đẹp, giá trung...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,46 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.47 tỷ 95 m2 47 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ MT Võ Văn Kiệt, Q. Bình Tân.Akari City.Giải quyết đc các vấn đề gì?- Giao thông thuận tiện(đường võ văn kiệt không kẹt xe)vào...

      Bán căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      * chủ đầu tư Nam Long Mizuki Park có nhiều chương trình dành cho KH trong Tháng 4.* TT 30 phần trăm tới 12 Tháng, mỗi đợt chit TT 5 phần ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Lavida Plus (cách Lotte Q7 ~ 2,6  kilomet)DT: 80m2 Tầng cao, view đẹp, nội thất đầy đủ cao cấp Giá bán ngay: 3,9...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      [ BÁN ORIENTAL PLAZA - TÂN PHÚ] 3.150 tỉBán căn hộ chung cư Oriental Plaza 685 Âu Cơ, p.Tân Thành, Q.Tân PhúDT: 89  mét vuông 2 PN, 2...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.DT: 90m2 với 2pn2 nhà vệ sinh.Tầng cao view đẹp, view đường.Hình thật, giá thật.SHR sở hữu...
      Constrexim Copac Square, 12, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường 11 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 73 m2 63,02 triệu/m2
      Dự án: căn hộ Avatar Thủ Đức.- Vị trí: Dự án nằm tại P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, với MT đường vành đai 2 và gần tuyến Metro Bến Thành Suối Tiên.- Tổng DT:...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 101 m2 47,53 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP....
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Gò Vấp

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 85m2 - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Có SHR, hồ sơ pháp lý rõ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 97 m2 32,99 triệu/m2
      Suất ưu đãi 49 phần trăm cho căn 3 phòng ngủ 97 mét vuông tại chung cư Avatar Thủ Đức khi TT 1 lần nhận nhà giá chỉ từ 32tr/ mét ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP TP.HCM.- DT 92 mét ...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97 mét vuông, 2 PN lớn,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư Botanica Premier - Novaland khu sân bay.108 hồng hà, P. 2, tân bình.- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ riêng,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.