Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 59 m2 84,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Estella Heights, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Lê Thị Quỳnh Như ( Agent) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Thạnh

      4.91 tỷ 85 m2 57,65 triệu/m2
      Rẻ thì lúc nào cũng có - nhưng không đc đẹp thôi - ở đây em có toàn bộ giỏ hàng từ căn giá rẻ, nhà xấu cho đến toàn căn view đẹp và giá hợp lý - chứ không...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Pkd Tư Vấn , Môi Giới Đầu Tư Saigon Pearl Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      bán ngay D'Lusso căn 2 phòng ngủ Dual key.DT: 68 mét vuông.đầy đủ nội thất vừa decor 500tr mới nguyên.View thoáng mát.giá lỗ: 4.2 tỉ, thỏa ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 54 m2 87,04 triệu/m2
      Cần bán chung cư Soho Residence, tại 100 Cô Giang Q. 1.Cách chợ Bến Thành 500 m.- DT 54 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. căn hộ ...
      Soho Residence, 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Lữ Gia Plaza (căn hộ thuộc dự án xây dựng đạt tiêu chuẩn cấp I).- ĐC: 70 đường Lữ Gia, P15, Q11, TPSài Gòn.- DT: 98m2 (thông...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Tôi chính chủ Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ B1X.11 dự án Masteri Q. 9, mua đợt đầu nên giá rất tốt. Bàn giao nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      giá: 3.750 tỉ, còn thỏa thuận khách thiện chí cọc sớm.DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.full nội thất 80 phần trăm.Tầng cao, view thoáng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp tại Xi Grand Court Q10. đc: 256 - 258 Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10.DT 70m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, lầu trung, có view cao...
      Xi Grand Court, 256-258, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2 tọa lạc ngay nút giao An Phú, vị trí đắc địa giúp kết nối thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.căn hộ chung cư có 2 PN...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp The Flemington, Lê Đại Hành, Q. 11.DT: 87m2.Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh, view thoáng...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 69 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư The Origami - vin Grand Park 2 phòng ngủ + /2 phòng ngủ - 2 toilet.Căn S8.02 Tầng 17 giá 3,450 tỉ 2 phòng ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 78 m2 43,84 triệu/m2
      - chính chủ bán nhanh chung cư 78 mét vuông Đông Bắc tầng 19 cao thoáng đẹp - Thiết kế: 2 PN , 2  phòng vệ sinh - Bàn giao nội thất cơ bản ,...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Mỹ Viên, 134 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 134 m2 33,59 triệu/m2
      chính chủ làm tâm huyết để ở , chung cư Mỹ Viên - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 Nay có việc chuyển đi nên nhượng lại chung cư xinh đẹp này View rất thoáng mát -...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Sun Village Apartment.- đc: Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Bình Thạnh, TP.HCM.- DT: 96m 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Sun Village Apartment, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, phòng gym, spa...- SHR chính chủ.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.2 tỷ 54 m2 77,78 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 1 phòng ngủ, vin.= giá bán rẻ nhất cùng trục: 4.2 tỉ (bao thuế phí) còn thỏa thuận.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Vị...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.