Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      1/ Khu Diamond Alnata: Đã bàn giao.- DT 85 - 92m: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Giá từ: 4.3 tỉ.- DT 104 - 119m: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp Homyland 3.403 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.căn hộ góc 3 phòng ngủ - 2 toilet, tầng cao thoáng mát, nhà mới.Chủ...
      Homyland Riverside, 403, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chuyên quản lí mua bán 100 phần trăm chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Q7 giá mềm.L/H: 0906 752 *** Ms Nguyên để chọn căn giá mềm.Tổng hợp chung cư từ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 80 mét vuông - 3 phòng ngủ - logia dài.- View đẹp. sổ hồng riêng. Xem nhà dễ.- Giá: 3,55 tỉ.- DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      DT: 78m²(2 phòng ngủ), tầng trung view đẹp thoáng mát. Nhà có full nội thất gỗ cao cấp có thể dọn vô ở ngay, đã có SHR nên công chứng ngay ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN EMERALD - CELADON CITY.- DT: 84m2- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 kho.- đầy đủ nội thất: bếp, rèm, máy lạnh, tủ lạnh, giường ngủ, tủ...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      giá cực rẻ khu Eco Green Q. 7. gọi ngay chốt ngay.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 66m2.Hiện trạng: Hoàn thiện, full bếp, máy lạnh, rèm,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Park View mới nhận nhà cần bán.- 2 phòng ngủ 2 toilet - 70 mét vuông view Land Mark 81.- Cửa sổ lớn, logia rộng, lô gia giặt phơi riêng,...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 4

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Siêu hot căn hộ chung cư Saigon Royal - 60 mét vuông - Giá 3.95 tỉ - gọi ngay Nghĩa 0918 753 ***.giá rẻ hơn thị trường.* Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp The Harmona, Q. Tân Bình, TP HCM.- DT...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      MIZUKI PARK - tòa căn hộ MP9 CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 căn 03 PN đc ÁP DỤNG CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI TRONG THÁNG 04/2023- TT giãn đến 12 Tháng (Tháng 4/2024). Mỗi đợt...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      đc: 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TPHồ Chí Minh.Nhà đc trang bị nội thất đầy đủ, chủ mới nhận nhà xong chỉ cần xách va li vào ở.giá: 3 tỉ 5 bao hết...
      Dự án , Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Quân đội hẻm 468 Phan Văn Trị P. 7 Q. Gò Vấp Sài Gòn. DT 80 mét vuông Có 2 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, bếp. Trang trí...
      Hẻm 468 Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      * Bàn lay lão làng chủ đầu tư Singapore Capitaland đang chào bán phát triển dự án GĐ 1:+ Tên dự án: Delasol.+ Vị Trí: Vị trí trung tâm CBD TP.Thành phố ...
      De La Sol, số 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 150 m2 28,34 triệu/m2
      Bán giá cực tốt chung cư Hoàng Anh Giai Việt, số 856 Tạ Quang Bửu P. 5 Q. 8. DT 150m2 thiết kế 3 PN, 3 phòng vệ sinh, nhà sạch sẽ thoáng mát. Khu...
      Dự án Samland Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      - Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP HCM.- DT 85m2, 2 PN lớn, 2 phòng vệ sinh, giá 4.3 tỉ. Đã có SHR.- Nhà mới đẹp,...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 95 m2 48 triệu/m2
      - 2 tháng TT 5 phần trăm. Chỉ TT 30 phần trăm đến khi nhận nhà.- Nam Long hỗ trợ LS 8 phần trăm/18 tháng. Ân hạn gốc 24 tháng.- CK...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      * GĐ mua tính ở nhưng không ở nên cần bán lại giá siêu mềm cho ai thiện chí. CC Q7 Riverside.+ Giá 3,2 tỉ. Nhà mới nhận chưa ở ngày nào (Giá bao gồm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.