Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 126 m2 30,96 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.chung cư có 3 PN, 126.5 mét vuông, và 2 toilet.SHR lâu dài, chính chủ, hổ trợ vay...
      Constrexim Copac Square, 12, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9

      3.15 tỷ 69 m2 45,66 triệu/m2
      bán nhanh căn Jamila Khang điền.Căn 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ.Giá 3 tỉ 150 bao thuế phí,đã có sổ.hotline xem nhà 0868 390 *** Mr Quảng
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện trung tâm thương mại Crescent Mall, BV Pháp Việt, BV Tâm Đức, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT:...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh Q. 7 giá rẻ.- 2 phòng ngủ 2 toilet. Thiết kế lấy sáng tự nhiên, có ban cong.- Tầng cao view...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư Akari City Nam Long.Ngay Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Bình Tân.căn hộ góc, DT 79 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ chung cư Central Plaza có đủ tiện ích trong như hồ bơi sạch sẽ, gyms, siêu thị, NH, có chổ để oto, chi pql rất rẻ và đặc biệt đối diện chợ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      - chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng khách và 1...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,4 tỷ tại Bình Thạnh

      4.41 tỷ 68 m2 64,71 triệu/m2
      chính chủ xuất ngoại cần bán ngay căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất như hình ảnh.DT 68m2 tại CC Wilton Tower Bình Thạnh.Cửa hướng Đông Nam, logia...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ Lucky Palace đã có sổ (chủ đầu tư Novaland).- Thiết kế chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet, DT 82m2, để...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho KH sở hữu chung cư xanh tại Lumiere Boulevard vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.Ví dụ chung cư 2 phòng...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Vành Đai 3, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Mizuki Park KĐT đáng sống kiểu Nhật. KĐT rộng 27 ha với mật độ xây dưng 25 phần trăm, chạy dọc bao quanh dự án. Toạ lạc trên trục đường Nguyễn Văn...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 *** - Để nhận thông tin chi tiết về căn hộ chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ,...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán căn hộ carllon Apartment, đường Hoàng Hoa Thắm, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 86m2, 2 PN, 1 phòng vệ sinh.- Giá: 3.6 tỉ.- Tiện ích đầy đủ thuận...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh

      4 tỷ 85 m2 47 triệu/m2
      CHính sách hấp dẫn trong tháng 4.- Chỉ TT 30 phần trăm nhận nhà ở 2 năm.- Nam Long hỗ trợ LS 8 phần trăm/18 tháng. Ân hạn gốc 24 tháng.- CK...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh CĂN EMERALD+ DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1WC+ Giá TT: 3tỉ + Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) + Hướng mát - View nội...
      Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Tân

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      chung cư Nhật Bản Akari MT Võ Văn Kiệt, Bình Tân.Hot duy nhất trong tháng 4. Ưu đãi LS vay mua nhà chỉ 1.7 phần trăm/năm.- TT 30 phần trăm...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.