Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn. * liên lạc tư vấn: 0903 002 ***...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 72 m2 68,06 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán nhanh.+ Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Prince Residence, Q. Phú...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Chính chủ - căn hộ chung cư Cetana MT Mai Chí Thọ.- Thông tin mô tả.- đc: 36 Mai Chí Thọ, khu phố 2, P. An Phú, Q. 2.- DT: 82.6 mét vuông.- Số PN:...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 60 m2 50,59 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư mizuki park 60 mét vuông - Thiết kế : 2 PN , 1 ưc có bancon- Tầng 14 hướng Nam - Giá gốc : 3.035 tỉ -...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Ngọc - Nam Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      chủ cần ra gấp căn 1 phòng ngủ DT 50m Moonlight do ngộp bank giá siêu mềm nhất thị trường không có căn thứ hai đang là có.DT 50m - Tầng trung.View...
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cập nhập giõ hàng mới nhất tháng 4/2023. Nhà mới 100 phần trăm với nội thất xịn xò như tủ bếp trên, tủ bếp dưới, bếp điện từ + máy hút mùi (Thương...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 70 m2 53,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 70m2, view nhìn ra Crescent Mall, nhà tông trắng sáng, sạch đẹp, đang có HĐ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 47 m2 67,03 triệu/m2
      Đặc biệt: Không kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá mềm nhất đến KH, nhiều căn chính chủ đang ngộp bank, kẹt tiền... Cam kết hình thật.Không kê giá, hỗ trợ thỏa...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 59 m2 54,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư lầu 5, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 59 mét vuông nội thất đầy đủ - gọi ngay 0938 012 *** chính chủ.Do gia đình...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 101 m2 46,54 triệu/m2
      L/H: 0937 617 *** Hiền Tina, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. TP.HCM.- DT chung ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Sở hữu chung cư tại trung tâm hành chính TP Thủ Đức Lavita Charm.- liên hệ gọi ngay 0906 247 *** để đc xem nhà.- Căn 2 PN 2  phòng vệ sinh:- View...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Botanica,+ DT: 74m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu,...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư xinh đẹp.Nhà ở lầu cao, cửa hướng Bắc view Nam quanh năm đón gió.Nhà thiết kế rộng rãi, ở tầng cao, view xịn.Nhà full nội ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Bình

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      The Botanica bán chung cư - 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 57 mét vuông, 2 phòng ngủ/1 toilet, đầy đủ nội thất.- Tiện ích: phòng ...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 79 m2 39,63 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay.- Hỗ trợ người mua vay NH.- Vị trí tầng đẹp và phong thuỷ.- Tặng kèm Rèm, giàn phơi.liên hệ ngay xem nhà 0937 915 ***.* Tọa lạc ngay Trục...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Chính sách tốt nhất từ trước đến nay chỉ áp dụng 20 căn đầu tiên.TT 30 phần trăm đến khi nhận nhà.Hỗ trợ vay ngân hang 65 phần trăm trong vòng...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view đại lộ.giá 4,3 tỉ.
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.