Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Khu biệt thự Nine South Estates, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Bán căn hộ An Gia Garden Q.Tân Phú DT:84m,3 phòng ngủ,2 toilet Giá:3.3 tỉDT:61m,2 phòng ngủ,2 toilet Giá:2.8...
      295, Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sunrise Riverside.DT: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá: 3.2 tỉ (bao gồm thuế, phí & trừ 5 phần trăm sổ).Nhà đầy...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2.Ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Carillon 7, Q. Tân Phú. DT 75m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nt.Tiện ích: Hồ bơi, fitness, shop tiện lợi,...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Sunrise Riverside.KDC có vị trí đẹp nhất khu vực Nam TP.HCM liên kế TTTM Vivo City, trường Đại học RMIT, trường Đại học Tôn Đức...

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư The Flemington, đường Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, DT 87 mét vuông, 3 PN, 2 WC, nội thất luxury, view hồ...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,78 tỷ tại Tân Bình

      3.78 tỷ 75 m2 50,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cộng Hoà Plaza Q. Tân Bình, gần Sân Bay- Đã có sổ hồng riêng (hỗ trợ vay 70 phần trăm giá thẩm định )- Giá bán ngay: 3 tỉ...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp HaDo Centrosa Garden, Q. 10.- DT...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      SOS--- chính chủ cần bán nhanh - giá cực kì TốtCc Charmington La Pointe - 181 Cao Thắng P12 Q. 10Gần nhà hàng Đông Hồ view cây cối bao thoáng mát• Căn...
      Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Bình Tân

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Mua nhà Akari chưa bao giờ lịch TT tốt đến vậy? - TT trả chậm 30 phần trăm ~ 1 tỉ (trong 18 tháng) đến khi nhận nhà, 5 phần trăm mỗi đợt cách...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Huỳnh Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn Richmond City Nguyễn Xí, 2 phòng ngủ -66 mét vuông, giá 3,8 tỉ, không thỏa thuận thêmTên dự án: RICHMOND CITYCĐT:...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 66 m2 59,85 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2 toilet dự án Richmond City.DT: 66m2.đầy đủ nội thất: 2 Máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, bàn ăn, sopha, 2...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Giữa TP Thủ Đức năng động và tươi trẻ, MT Eastmark City với tiện ích sống khác biệt cùng hệ sinh thái ven sông, mang trải nghiệm resort ngay trong chính căn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Central Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 1

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Bán Central Garden - Chợ Nga.80 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh:3.6 tỉ.90 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. TP.HCM.- Tiện ích nội khu:...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. giá 2.660 tỉ.- DT: 78 mét ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 109 m2 33,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Chánh Hưng Giai Việt. Tại số 854 - 856 Tạ Quang Bửu. P. 5. Q. 8.DT: 109 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.NThủ đô Hà ...
      Chánh Hưng Giai Việt, 854 - 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP. Tp HCM.* DT 85  mét vuông.* giá 3.5 tỉ (thỏa thuận).* Lầu trung, view đẹp.* Nhà...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.