Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.685 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 11

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư The Flemington.- Đ/C: Phố Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Sài Gòn.- DT: 87m 3 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: phòng gym,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Quý khách nhanh cơ hội để sở hữu chung cư Imperia An Phú.- DT 95 mét vuông.- Phòng: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 4,8 tỉ.- DT...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      chính chủ cần Bán gấp căn 2 phòng ngủ 68m2, lầu cao, view sông, SHRGiá chỉ 4ty3- bao thuế phíNội thất y hình 100%Với kinh nghiệm làm việc trực tiếp...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại Đảo Kim Cương:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT: 51m2.- 1 phòng ngủ;...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      * Cần bán chung cư cao cấp Lexington - Q. 2, với các DT:- 101m, 3 PN, 2  toilet, đầy đủ nội thất, phòng ăn, bếp, view thoáng...+ Giá chốt bán gấp:...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh
      K
      Vương Huỳnh Bảo Khang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Đức, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 104 m2 40,87 triệu/m2
      căn hộ Mỹ Đức.chính chủ gửi bán căn căn hộ Mỹ Đức, số 220 Xô Viết Nghệ Tĩnh P21 Bình Thạnh.- DT chung cư là 104 mét vuông 3 phòng ngủ...
      Chung cư Mỹ Đức, 220, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Hưng Phúc Happy Residences, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 DT 78 mét vuông có 2 PN, 2  nhà vệ sinh có nội thất đầy ...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside Tân Hưng Q. 7. KDC an ninh, dân trí cao, bảo vệ 24/7h, dân cư hòa đồng thân thiện. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ:...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,89 tỷ tại Bình Thạnh

      3.89 tỷ 67 m2 58,06 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Richmond City 2 phòng ngủ DT 67m2, nội thất đầy đủ như hình giá 3.890 tỉ.Hỗ trợ vay vốn NH, xem nhà ở đc ngay.Nhà có trang bị...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Hưng Thịnh Land Ms. Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã đc cải tạo ngăn vách cửa kính trượt tạo không gian mở, thoáng, sáng. Không gian linh động khi cần có thể kéo cửa kính và rèm tạo thành...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Tp Tp HCM.- DT 92 mét ...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,1 tỷ tại Bình Thạnh

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ / 3 phòng ngủ mới bàn giao chưa qua sử dụng cần bán ngay- Nhà thoáng, trần cao, cửa sổ lớn, logia rộng, lôgia...
      Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Oriental Plaza vị trí MT 685 Âu Cơ P. Tân Thành Q. Tân Phú.- DT 106 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Căn số 1 gốc 2 MT 3...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú:DT: 75m, 2 PN, bếp, phòng ăn... Giá: 3.5 tỉ.DT: 80m, 3 PN, bếp, phòng ăn... Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Cho thuê chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Xuất ngoại tôi cần nhượng rẻ CH The Flemington đường Lê Đại Hành Q. 11, DT 81 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 4 tỉ 45, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Dự án Happy Valley Q. 7 có vị trí trung tâm Phú Mỹ Hưng. Phía trước trung tâm mua sắm Crescent Mall, phố dạo bộ ven hồ, khu Thương mại Tài chính Quốc tế...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Sky Center,+ DT: 74m, 2 PN, 2 toilet, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu, hiện...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.