Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Res Green Tower, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Phú

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Res Green Tower, Q. Tân Phú. DT 85 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, full ntTiện ích: Hồ bơi, gym,...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Khu Ruby - block căn hộ C - Tại Đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp Sài Gòn Diện tính: 82m2 - 3 phòng ngủ - 2 toilet đầy đủ nội thất Cửa...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 122 m2 34,43 triệu/m2
      Cần bán gấp trong tháng 04 chung cư dockland Q. 7 :Tiện ích đầy đủ tiện nghi Có sổ hồng riêng DT : 122m2 , 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá :...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      AVATAR THU ĐỨC - DỰ ÁN "3 DỄ " DÀNH CHO GIỚI TRẺ.DỄ TIẾP CẬN.DỄ AN CƯ.DỄ ĐẦU TƯ.VỊ TRÍ: Nẳm ngay P. trường thọ + kết nối MT đường VÀNH ĐAI 2.Tuyến đường bộ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,4 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Dự án tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp Avatar Thủ Đức với quy mô 5,5ha.Dự án: căn hộ Avatar Thủ Đức.- pháp lí: Sở hữu lâu dài.- Vị trí:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp, Đảo Kim Cương (Diamond Island) kế cầu thời đại, Q. 2, dự án cao cấp 4 mặt giáp sông SG, cộng đồng dân cư đẳng cấp.- Đảo Kim...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      Hot The Origami, chủ đầu tư vin ra 200 căn hộ chung cư ngày 7/4/2023 giá chỉ từ 40tr/m2, nhanh tay số lượng có hạn.Có 3 chính sách để Khách lựa chọn:-...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,99 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 78 m2 51,15 triệu/m2
      ESSENSIA SKY- THÁP ĐÔI CAO CẤP TRONG KHU ESSENSIA NAM Tp TP.HCMLịch TT - Có 2 phương án:phương thức thanh toán giãn trong 3 năm:- Chỉ TT 30 phần ...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 87 m2 54,03 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán gấp chung cư loại: 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng tại căn hộ ICON 56 đường Bến Vân...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cao cấp Oriental Plaza , Q. Tân Phú. DT 105m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nt.Tiện ích: Hồ bơi, gym, shop tiện...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Thủ Thiêm. Hỗ trợ LS trong 3 năm đầu. Cụ thể: hỗ trợ 100 phần trăm LS năm đầu, KH không phải đóng lãi. 2 năm tiếp theo cố định...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Bắc, giá 3,29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.29 tỷ 56 m2 58,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky garden 3, DT 56m2, thiết kế 2 phòng, 1  phòng vệ sinh. Đăc biệt có sân vườn phía ngoài với DT khoảng 15m2, nhà đươc...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3,5 tỉ.DT: 80m2, 1 phòng khách, 3 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      chuyên cập nhật những căn giá siêu mềm, chính chủ cần bán ngay, chấp nhận thấp hơn thị trường. Cam kết hàng độc quyền.liên hệ ngay: 0932 640 *** Ms...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng_Cho thuê căn hộ cao cấp Q. 2 (Công ty TNHH bất động sản Gia Việt Phát - Văn phòng block căn hộ A căn hộ Lexington Residence)căn ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Mỹ Viên, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Mỹ Viên, Phú Mỹ Hưng, Q7, đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào ở liền.- DT: 95 mét vuông. View công viên.-...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 88 mét vuông giá 3.1 tỉ.- căn hộ chung cư rộng, thoáng mát, view đẹp. căn hộ chung cư thuộc một trong những dự án mới...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 72 m2 64,59 triệu/m2
      Chính sách cực đặt biệt chỉ dành riêng cho chung cư xanh tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.chung cư 2 phòng ngủ - từ 4.6 tỉ.- TT 460tr.-...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.