Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 57 m2 75,44 triệu/m2
      CẦN bán ngay chung cư CAO CẤP 1  phòng ngủ vin CENTRAL PARK- chung cư có DT 56.8  mét vuông, gồm 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Bình Thạnh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng các căn hộ chung cư MT Điện Biên Phủ P25 - Bình Thạnh tháng 3/2023:- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 80m2 - 2 logia...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vạn Đô, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 4

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Vị trí kế bên TNL Plaza, rạp phim Lotte Cinema, Phúc Long cofffee, Starbuck cofffee,ĐH Rmit, 5 ph chạy xe qua đc Q. 1,5, 3ph đi bộ ra khu ăn uố g sầm uất...
      Dự án Vạn Đô, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Đi nước ngoài cần bán chung cư Opal Garden tầng cao full nội thất như hình- Vị trí tọa lạc đường 20, Phạm Văn Đồng, Thủ Đức.- Đã có nội thất đẹp và cao...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 2

      4.66 tỷ 80 m2 58,13 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp Q. 2 Palm Heights - KĐT Palm City (Song Hành, An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức).Hỗ Trợ xem nhà 24/24 , thỏa thuận...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Rivierapoint Phú Mỹ Hưng Q. 7DT 99 mét vuông, 2 PN 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất đầy đủ cao cấp như hình.View sông,...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Ngộp tiền bán nhanh chung cư Diamond Brilliant - Celadon City Tân Phú DT : 96 mét vuông (2PN-2 phòng vệ sinh) Giá : 4.9 tỉ bao hết 102% Nhà...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 69 m2 53,48 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view nội khu hồ bơi giá cực tốt cực sốc chỉ 3.690 tỉ TT nhận nhà ngay tại Golden MansionDT:...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua liên lạc: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2  phòng ngủ Tháp T1 Masteri Thảo Điền - TP Thủ Đức, có SHR, view Landmark 81 siêu đẹp thoáng mát,Price: 4.3 tỉ bao phí (còn thỏa ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 78 m2 46,8 triệu/m2
      Bán CH Hưng Phúc - Happy Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 78m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá hiện tại:DT: 78m2, giá: 3.65 tỉ - view...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Bình Thạnh

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet view Land Mark 81 cần bán ngay.- Vị trí thuận tiện đi lại trung tâm TP, nằm trên MT Điện Biên Phủ, sát Hàng...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      == Chính thức mở giỏ hàng Đợt 1 khu phức hợp cao cấp quy mô lớn nhất tại Trung tâm Trường Thọ, Thủ Đức "Avatar Thủ Đức".- CĐT: Tập đoàn Hưng Thịnh.- Đơn vị...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 76 m2 55 triệu/m2
      * HỘ TRỢ XEM NHÀ 24/24.* gọi ngay em để đc hỗ trợ chọn chung cư ưng ý nhất: 0961 628 ***/Lê Sang.* Em cam kết những căn em gửi là giá rẻ hơn thị trường,...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 54 m2 57,41 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 căn căn hộ gồm 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  toilet, Đông Nam có sổ hồng riêng chính chủ, nằm trong đường Nguyễn Trãi, P....
      212 Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Bình

      3.05 tỷ 81 m2 37,66 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhanh căn hộ The Harmona Trương Công Định - Tân Bình.- Dự án bao gồm 3 tòa căn hộ cao 19 tầng. Bàn giao năm 2012.- DT: 81 mét ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 11

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư The Flemington.- Đ/C: Phố Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Sài Gòn.- DT: 87m 3 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: phòng gym,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.