Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 53 m2 57,55 triệu/m2
      Bán chung cư 1 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 53 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá: 3,05 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư Masteri An Phú, Q. 2.- Căn: 54m2, 1 PN,  nhà vệ sinh, lầu cao, logia rộng, yên tĩnh.Giá: 3,5 tỉ.- Căn:...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      - bán ngay chung cư Him Lam Q. 6, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: Như khu tập fitness, spa, beauty salon, sân tập TDTT ngoài trời, đường chạy bộ, khu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,55 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 68 m2 52,21 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư Opal Garden - 34, đường 20 P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT rộng 68m2, gồm: 2 PN, 2 toilet, 1 khách, bếp.- Nội thất cơ...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.gọi ngay Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán chung cư Palm Heights - Keppel Land.a/c chính chủ rất dễ thương và thiện chí bán.Còn rất nhiều chung cư giá siêu mềm.Vị trí đẹp - hợp hướng.Tìm căn...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ Essensia Sky chỉ với 400tr/ năm. chủ đầu tư hỗ trợ lịch TT giãn không cần vay NH.- Essensia Sky chính thức nhận đặt đợt...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Căn 75m, 2 phòng ngủ. Giá: 3,4 tỉ.Căn 80m, 3 phòng ngủ. Giá: 3,58 tỉ.Căn 98m, 3 phòng ngủ, Giá: 4,2 tỉ.Căn 120m, 3 phòng ngủ giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Tân Phú

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Căn bán hot Diamond Alnata nhiều căn cho khách chọn.- DT: 85m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Nhà mới 100 phần trăm chưa ai ở.- Tầng cao -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 5

      4.7 tỷ 103 m2 45,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Vị trí trung tâm Q. 5 sát bên đại học Y Dược.- Sổ hông chính chủ, công chứng ngay trong ngày.- NH hỗ trợ...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      * Bán chung cư Opal Garden 3  phòng ngủ nha.* DT 84 mét vuông, căn hộ góc 2 logia, 3  phòng ngủ.đầy đủ nội thất thiết kế Minimalism...

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,35 tỷ tại Tân Phú

      3.35 tỷ 79 m2 42,41 triệu/m2
      Bán chung cư khu Ruby view công viên nội khu - Dự án Celadon City cạnh Aeon Mall Tân Phú.DT: 78.8m2 thiết kế 3 PN và 2  toilet.Nội thất: Đầy đủ có thể...

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 58 m2 73,28 triệu/m2
      Em Thùy xin giới thiệu rất nhiều chung cư giá siêu mềm đc bán trong tháng 4 này, đây quả là thời điểm thích hợp cho những KH có sẵn tiền đầu tư hoặc mua...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Mỹ Viên, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Mỹ Viên, Phú Mỹ Hưng, Q7, đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào ở liền.- DT: 95m. View công viên.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 8

      3.7 tỷ 115 m2 32,18 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư nằm trong khu chung cư cao cấp Giai Việt - 854 - 856, đường Tạ Quang Bửu - P. 5, Q. 8.DT: 115 mét vuông - 2 phòng ngủ -...
      Chánh Hưng Giai Việt, 854-856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 97 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng, căn hộ góc, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp.gọi ngay: 0912 976 ***.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Golden Mansion,+ DT: 75m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua hotline: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP HCM.- DT 97 mét vuông, 3 PN...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn mua bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.