Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.684 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 87 m2 39,09 triệu/m2
      - chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Hà Đô - Nguyễn Văn Công.- DT: 87m2, thiết kế 2 phòng, 2 vệ sinh, logia thoáng mát.- Tiện ích: Gần chợ, trường...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 63 m2 49,21 triệu/m2
      Nhà mình ở MT Eastmark City - hàng xóm mình thân thiện.Nơi mình sống nằm ngay tại TP. Thủ Đức, sắp đến khi đường Vành Đai 3 xong, cả khu sẽ sở hữu cả 3 MT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Duy nhất 30 chung cư ưu đãi đặc biệt TT dãn trong 4 năm tại Lumiere Boulevard - không mang gánh nặng tài chính vay NH.* liên hệ: 0886 063 *** Mua nhà gọi...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay chung cư Botanica Premier Q. Tân Bình.- DT: 70m2, 2 PN, nhà đẹp view cao thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, fitness, NH,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Cần bán căn 69m2 dự án Westgate.DT 69m2 + sân vườn 38m2 (sử dụng riêng).Tầng 3 view nội khu đẹp nhất dự án.Suất nội bộ có nên sở hữu đc CK.Giá gốc hợp ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 11

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán chung cư view hồ bơi, thiết kế 3 phòng ngủ, đã có SHR vĩnh viễn.NH hỗ trợ vay.Vị trị trung tâm gần trường học, siêu thị,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Thủ Đức

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Để không làm mất thời gian tìm mua chung cư Opal Riverside. Em cập nhật chung cư 2  phòng ngủ, 3  phòng ngủ giá chính chủ 100 phần trăm...
      Dự án Opal Riverside, Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Oriental Plaza 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 89 m2 2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia, phòng giặt.View Q1 Q10 Đầm Sen.Mã...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Cập nhật mẫu tiến độ TT dòng tiền khi mua căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại Elysian Thủ Đức. Cụ thể cho căn giá 4 tỉ như sau:- Đợt 1 : Đặt cọc...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      Em là Anh Thư nhân viên trực tiếp CĐT Gamuda Land. a/c có nhu cầu xem nhà thực tế vừa mới bàn giao từ chung cư 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Trương Nguyễn Anh Thư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,7 tỷ tại Tân Phú

      4.7 tỷ 115 m2 40,87 triệu/m2
      Cơ hội * để sở hữu chung cư căn hộ thông tầng mới 100 phần trăm cao cấp Emerald Celadon City.Với giá cực hời chỉ hơn 40tr/m2: 4.7 tỉ 115m2...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Golden Mansion, đc: 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận. DT: 56 mét vuông, tòa 3, nhà thiết kế 1 PN và 1 đa năng, logia...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Nhà Bè

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Em chuyên môi giới mua bán và cho thuê căn hộ chung cư Saigon South Residences.Hiện tại, giỏ hàng bên em rất đa dạng với nhiều căn giá siêu mềm từ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Kinh Doanh Bất Động Sản Gia Huy Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 58 m2 53,45 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền NH cần bán lỗ căn 2 PN đã có SHR đường Mai Chí Thọ, Q. 2, Hồ Chí Minh.Vị trí vàng, di chuyển 10 ph vào Q. 1Nhà mới, SHR trao ngay.giá mềm...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Có chung cư Ehome 5 đường Trần Trọng Cung cần bán. Dt 82 mét vuông, tầng cao, view đẹp thoáng nhìn về Q. 1, SHR, giá chỉ có 3.1 tỉ. Tiện ích đầy đủ:...
      Dự án Ehome 5 - The Bridgeview, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 87 m2 37,36 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư Safira Khang Điền.DT: 87 mét vuông, 3 phòng ngủ - 2 toilet có logia.Nội thất: Nội thất cơ bản.Tiện ích: Hồ bơi, phòng...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 56 m2 72,33 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn 1 phòng ngủ.- View sông tầng cao hướng mát mẻ.- NTCB 56 mét vuông.- giá bán chỉ: 4,050 tỉ (bao hết) giá rẻ hơn thị...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 49 m2 102,05 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá siêu mềm nhất giỏ hàng hơn 120 căn đa dạng đầu tháng 4/2023.anh/chị KH, các bạn môi giới quan tâm liên hệ ngay em Brian 0944 679...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.