Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.685 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 5

      4.91 tỷ 103 m2 47,58 triệu/m2
      Cần bán chung cư Tản Đà Court, Đường Tản Đà, P. 11, Q. 5, HCM- DT 103  mét vuông , 3 PN , 2 WC , view đẹp - chung cư cao cấp , nằm ngay khu vực...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua liên lạc: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5 tỷ tại Quận 9

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Phân khu Glory Heights - vin Grand Park hội tụ đủ các yếu tố:Cận thị, cận giang, cận lộ.(Cách trung tâm thương mại Vincom Megamall 5 bước chân, sông Đồng...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Flemington,+ DT: 90m, 3 PN, 2 toilet, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu, hiện...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,61 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.61 tỷ 72 m2 64 triệu/m2
      Siêu chính sách có 1 0 2 từ Nhà Masterise Homes - Áp dụng chỉ trong Tháng 4/2023Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 căn hộ chung cư xanh LUMIERE...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 92 m2 53,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:***Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Tháp cao cấp Lotus- DT: 92m2- 2 phòng ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      chung cư Belleza Q. 7.Vị trí: chung cư Belleza Apartment nằm tại đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, kết nối giao thông thuận tiện đến khu vực lân cận như...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      MT Eastmark City Q. 9 nằm ngay bên dòng sông xanh mát bình yên và trong lành. Với vị trí đắc địa nằm ngay trong lòng TP. Thủ Đức nơi có tiềm năng giá trị...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Bán cantavil an phú, 3 PN- GIÁ 4.6 tỉ/ sổ hồng riêng lâu dàiDT: 120m2- logia rộng, view thoáng mát- Vị trí trung tâm nằm ngay sau siêu thị Big C,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 10

      4.66 tỷ 53 m2 87,74 triệu/m2
      Giỏ hàng với nhiều chung cư độc quyền, chính chủ đã có SHR và đang trong quá trình chuẩn bị làm sổ.DT đa dạng với giỏ hàng độc quyền hơn 100 căn, và hướng...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Do gia đình đông người cần chuyển lên căn rộng hơn nên tôi cần bán căn Krista 2 PN, 2 nhà vệ sinh, DT 80 mét vuông.full nội thất, đã có sổ ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 8

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      Định cư nước ngoài. chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Hoàng Anh Giai Việt sổ hồng. 856 đường Tạ Quang Bửu, Q. 8, DT 150 mét vuông,...
      Chánh Hưng Giai Việt, 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư 4S Riverside Garden Bình Triệu, 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4s Bình tr view sông đường 17, Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.DT 75 mét vuông đầy đủ nội thất.Tầng cao thoáng mát.Giá 3,3 tỉ..
      Dự án 4S Riverside Garden, Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Hồ Gia Trung ᴰᵃ̣ᶦ ᵀᶦ́ⁿ ᴸᵃⁿᵈ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      (hình ảnh mang tính chất minh họa)Cập nhật thông tin, vị trí, mức giá tốt nhất tại vin Central Park. Mua chung cư vin Central Park đầy đủ pháp lí.giá & DT...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 60 m2 50,59 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh căn 60m2 - - Thiết kế 2 PN , 1  phòng vệ sinh - Tầng 14 hướng Nam - Bàn giao nhà hoàn thiện cơ bản tặng tủ bếp trên dưới , máy...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 89 m2 53,94 triệu/m2
      căn hộ Green Valley - Phú Mỹ Hưng.- DT 89 mét vuông. 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Sở hữu ô ô tô.- full nội thất.- Đã có SHR.- Lầu...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.