Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 69 m2 58,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- DT:...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư D - Homme, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 6

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      Cập nhật 1 số căn giỏ hàng CDT và sang nhượng giá mềm của dự án D-Homme.LH: 0932 634 ***Ms. Tú) để nhận thông tin và báo giá.* Thông tin dự án D-Homme Q....
      D-Homme, 765, Đường Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Sắp định cư nước ngoài cần bán gấp vài căn Diamond Brilliant- Căn 96m2 giá 4.9 tỉ bao rẻ nhất thị trường- Căn 112m2 giá 5.8 tỉ thương thảo ( hàng hot)- Căn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,28 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.28 tỷ 71 m2 46,2 triệu/m2
      NHÀ MỚI CELADON - EMERALD TÂN PHÚ + DT: 71m2 2 phòng ngủ + 2 toilet + giá: 3.280 tỉ ( Bao hết phí, thuế ) + Nội thất cơ bản + View yên tỉnh thoát...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Cần bắn chung cư Him Lam Chợ Lớn, Q. 6, HCM.- DT 86 mét vuông, 2 PN, 2 nhà tắm.- Lầu trung, view thoáng, không bị chê view.- chung cư cao cấp, đầy...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Celadon City Khu Emerald tọa lạc tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, cạnh AEON Tân Phú của chủ đầu tư Gamuda Land uy tín đến từ Malaysia+...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư cao cấp Gold View, Q. 4, nhà đẹp rộng rãi.- DT: 80 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh. Lầu cao view đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư [SỔ HỒNG] Oriental Plaza tại 685 Âu Cơ, P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 75m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp +...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Vạn Đô, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 98 m2 36,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Vạn Đô, 348 Bến Vân Đồn, P. 1, Q. 4, DT 98m2, 3 PN, 2  toilet, lầu cao, căn hộ góc, view thoáng mát, nhà decore đẹp, giá 3,6 tỉ. có...
      Dự án Vạn Đô, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,82 tỷ tại Tân Bình

      3.82 tỷ 69 m2 55,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nội thất đẹp 2 phòng ngủ Botanica Premier đường Hồng Hà.- Dt: 69m2 - full nt y hình.- Giá: 3.82 tỉ.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness,...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh dự án Diamond Lotus Riverside Q8, tầng cao, căn hộ góc, view sông, vô cùng thoáng mát.- Nhà...
      Dự án Diamond Lotus, Đường Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Screc Trường Sa Q.3, căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát view kênh.DT: 81m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh (tặng nội thất ...
      Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Phú Nhuận

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 93m - 2 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 3.8 tỉ có thỏa thuận.Có...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lucky Palace, P. 2, Q. 6.- DT: 78m2.- Thiết Kế: 2 PN, 2 WC, phòng khách thoáng view đẹp.- Tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, fitness, khu...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - căn hộ chung cư thiết kế 3 PN + 2  nhà vệ sinh- DT: 88  mét vuông - full nội thất. - Giá bán : ...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,36 tỷ tại Bình Chánh

      3.36 tỷ 71 m2 47,33 triệu/m2
      - Chính chủ sang nhượng căn hộ chung cư Mizuki, Nguyễn Văn Linh.- DT: 71m2 - 2 phòng ngủ, căn hộ góc, view Q1, Bitexco.- Giá full: 3,360 tỉ (đã...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 11

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Vị trí: 70 Lữ Gia, ngay góc ngã 3 Nguyễn Thị Nhỏ - Lữ Gia, sát Tô Hiến Thành, Lý Thường Kiệt, 3 tháng 2... Giao thông cực kỳ thuận lợi. tầng một là NH...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.