Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Hot! Cần bán chung cư An Gia Skyline 3 phòng ngủ 2 toilet 83m2 đầy đủ nội thất thiết kế đẹp giá chỉ 3 tỉ 1.- căn hộ chung cư An Gia...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Richmond City Hưng Thịnh tại đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.Căn 1 phòng 52m, vị trí góc view hồ bơi và nội khu,...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 6

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      CẦN BÁN ĂCN HỘ CC HIM LAM (Q6), 86m², 2 phòng ngủ, 2 toilet, FULL NT, CỬA ĐÔNG. VIEW TÂYGIÁ 3.25 tỉ SỔ RỒI.LH: 0909 731 *** Mr PHƯƠNG
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Chỉ với 410 tr đồng, sở hữu chung cư cao cấp MT Nguyễn Hữu Thọ cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5p di chuyển.1. Quy mô:- chủ đầu tư: Công ty CP Địa ốc Phú Long.-...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,6 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 99 m2 46,47 triệu/m2
      - block căn hộ B tầng cao- 93m2 - 3 PN 2  toilet - decor 2 phòng IndochinaNội thất bao gồm: Thiết bị bếp đức nhà vệ sinh nhậtFull thiết bị...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      đ
      minh thành trần đình Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 118 m2 35,6 triệu/m2
      CHUYỂN CÔNG TÁC VỀ MỸ bán nhanh căn hộ chung cư MỸ VIÊN PHÚ MỸ HƯNG 3 phòng ngủ 118 mét vuông 4TY2 liên hệ ngay 0965 645 ***chung cư...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 100 mét vuông.Thiết kế: 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc.Nhà nội thất đầy đủ.Giá:...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ 44 Đặng Văn Ngữ, Q. Phú Nhuận.DT: 70m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có để lại ít nội thất Giá 3,8 tỉ (có SHR).DT:65m,...
      44, Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Citizen Trung Sơn, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 108 m2 34,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Citizen, khu dân cư Trung Sơn, đầy đủ nội thất.DT 108m2 với 3 phòng ngủ 3 toilet (2 toilet trong...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT . căn hộ chung cư CITYLANDCần bán căn hộ chung cư cityland số 18 Phan Văn Trị P. 10. Gò Vấp DT : 75m = 2 phòng ngủ.2 toilet Đã có...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Cần bán xoay tiền:căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside04 Đào Trí, P. Tân Thuận, Q.7Cách Phú Mỹ Hưng tầm 3 kilomet, cách Đảo Kim Cương Q2 tầm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 128 m2 31,25 triệu/m2
      HOT Cần bán chung cư Lacasa 3 phòng ngủ2 nhà vệ sinh 128m2 full nội thất giá chỉ 4ty- căn hộ chung cư Lacasa (P. Phú Thuận, Q7)- Số...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Tập đoàn Hưng Thịnh ra mắt chung cư an cư Avatar Thủ Đức, đầu tư hiệu quả, tích sản cho con trẻ.MT VÀNH ĐAI 2 nối liền Xa lộ Thủ đô Hà Nội với Phạm Văn...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa ngay MT đường Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2 nằm trong KĐT (An Phú - An Khánh).- 10 ph kết nối ngay đến hầm Thủ Thiêm, cầu Thủ Thiêm 1,2...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      Dự án Avatar Thủ Đức đc thiết kế với mục đích tối đa hóa sự tiện lợi và thuận tiện cho dân cư trong việc di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận. Dưới...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Tuấn Phạm (hưng Thịnh) Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Thông tin mô tảSIÊU CHÍNH SÁCH CHỈ CÓ TẠI MASTERI CENTRE POINT - SỞ HỮU chung cư 2 phòng ngủ CHỈ TỪ 800TR- Hỗ trợ vay 80 phần trăm giá trị...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 86 m2 55,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Opal Garden đường 20, sát bên trung tâm thương mại GiGamall.block căn hộ A, DT 86m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Opal Garden, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam, Q. 6, 97 mét vuông, 2 phòng ngủ, tòa căn hộ B1, giá 3,3 tỉ. hotline: 0939 125 *** Trà.căn hộ chung cư nằm ở...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.