Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Đông-Nam tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 400 tr

      400 triệu 60 m2 6,67 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa – tiềm năng tăng giá rõ ràngNằm ngay trung tâm xã Cao DươngCách ranh giới Thủ đô Hà Nội chỉ vài bước chân30m tới QL21A – đường Thành ...
      Đường Tỉnh lộ 431, Xã An Phú, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19:✅ DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.✅ Tầm view:...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 86 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      ⭕️ EUROWINDOW MULTI COMPLEX – TRẦN DUY HƯNG – 86.1 mét vuông – 2 phòng ngủ 2WC✅ DT: 86.1 mét vuông✅ Giá: ưng e bán——————————————📍 căn hộ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 98 m2, giá 11,15 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.15 tỷ 98 m2 113,78 triệu/m2
      Thiết kế : 3 ngủ 2 vs , DT : 98m2 Full đồ nội thất xịn xò , Thiết kế sang trọng khu đô của giới tinh hoa nằm tại phía tây TP Hà Nội giá...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      a/c đang tìm kiếm một nền đất:✅ DT đẹp hơn 100m2✅ MT rộng dễ xây nhà✅ KDC hiện hữu, tiện ích đầy đủ✅ Đường thông thoáng, oto đi lại thuận tiện✅ Tài chính...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 chào bán TÒA căn hộ chung cư MINI MỚI TẠI TÂN KHAI - HOÀNG MAI 🔥Nhà mới 100 phần trăm • Chuẩn bị bàn giao • Về ở ngayHiện tại khu Hoàng Mai...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, 2 mặt thoáng, tổng DT 70m nguyên bản khung cột bê tông, đủ công năng sẵn ở.- Vị trí đẹp, tiện lợi giao thông đi lại nội ngoại thành, tiện...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 90 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.31 tỷ 90 m2 92,23 triệu/m2
      DT 90M2 FULL ĐỒ ĐẸP , vô ở ngay SẴN SỔ CẦM TAY GIAO DỊCH NGAY HỖ TRỢ KH VAY NH liên hệ EM ĐỂ XEM NHÀ VÀ TRAO ĐỔI TRỰC TIẾP 
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 48 m2 tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Do Nhu cầu em gái chuyển sang vị mới nên cần bán nhà mặt phố ở Học Viện Nông Nghiệp, Trâu Quỳ, Gia Lâm  - Nhà mặt phố 4.5 tầng nhà dân mới rất đẹp xây...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất 52 m2, hướng Đông tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Do cần tiền làm ăn cần bán ngay đất ở Kim Sơn, Gia Lâm- s: 52m, mt : 4m nở hậu, hướng mát mẻ quanh năm.- đường rộng thoáng oto 16 chỗ đỗ cửa, đường xá đi...
      Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán CCMN Định Công Thượng 42m, ô tô đỗ, 7T thang máy, 12PKK, 2 thoáng, ngõ thông, PCCC xịn 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 42 m2 280,96 triệu/m2
      TX82 Cần bán CCMN phố Định Công Thượng (bán căn hộ mini phố Định Công Thượng) DT 42m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, oto đỗ cửa, 2 thoáng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 750 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 420 tỷ

      420 tỷ 750 m2 560 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, thông hàng loạt tuyến phố Vip Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn cùng 1 mặt ngõ vỉa hè oto tránh dừng đỗ to như phố +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 33 m2 372,73 triệu/m2
      Seri 6 ngôi nhà mới, thang máy chạy, vừa mới sơn xong ngay sát Hồ Tây - Giá đang ưu đãi quá đẹp - KHÔNG CÒN NHIỀU CƠ HỘI SỞ HỮUTỔ ẤM TRONG MƠ – NÂNG TẦM...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 588 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ, giá 10,58 tỷ

      10.59 tỷ 588 m2 18 triệu/m2
      💥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ VƯỜN XANH – KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG 💥📍 Vị trí: Xã Phú Nghĩa, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.🚗 Giao thông thuận tiện: Cách QL 6...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Cầu Giấy 6 tầng thang máy KD đỉnh cao,  nhà mới đẹp, ngõ tương đối rộng thông tứ phương, vài bước chân ra đường lớn oto👉 Những đặc quyền đẳng cấp...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!