Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 63 m2 507,94 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI ♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 75 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      giá siêu mềm. bán gấp căn hộ Việt Hưng, Long Biên 75m², chỉ 4,25 tỉ (sổ sẵn)🫶Toà nhà đối diện bảo hiểm Q. long biên- gần trường mẫu giáo Việt Hưng-...
      Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 105 m2, giá rẻ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      chung cư tại vin Gardenia, Đường Hàm Nghi, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) với DT 105 mét vuông, đc thiết kế...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI GIÁP NHẤT  THANH XUÂNTòa nhà đang làm bìa đỏ cho dân cưcăn hộ chung cư tầng 5  thiết kế hiện đại, tối ưu công năngDT:...
      213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 95,5 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 95,5 m2 182,2 triệu/m2
      Nhà mặt phố - KD - oto tránhDân xây chắc chắn, 4 tầng, nhiều PNCó sẵn căn C4 bên cạnh để buôn bán hoặc làm nhà để xeSổ chính chủ, sẵn sàng giao dịchgiá ...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      ✨ ngôi nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy:✔ Vị trí cực đẹp – mặt ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa ngày đêm✔ Kết nối giao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 40 m2 800 triệu/m2
      🔥 TUYỆT PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY – TS tr ĐÔ DÀNH CHO KH ĐẲNG CẤP 🔥Không đơn thuần là một ngôi nhà mặt phố, đây là dòng TS trung tâm có giá trị thương mại...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán mảnh đất 140 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      140 mét vuông đất Phúc Lợi - nở hậu - oto - gần hồ - cạnh trường học - sẵn dòng tiền✔ ngõ oto thông thoáng✔ Nở hậu tài lộc✔ cách hồ điều hòa, trường...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 36 m2 269,45 triệu/m2
      * bán nhà Hồ Tùng Mậu- Bắc Từ Liêm- Thủ đô Hà Nội* Dt: 36m 5 tầng mt 3,25m giá chào 9.7 tỉ * Vị trí đẹp, gần ô tô, ngõ tương đối rộng sạch sẽ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại nền đất "hiếm có khó tìm" tại  Chương Mỹ.​Bán kính 500m đầy đủ Trường học, Chợ, Trạm y tế. Đường trước nhà thông...
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 17 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 17 m2 264,71 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng 17/25m2 x 5 tầng lô góc ngõ Hậu Khuông, Bạch Mai.40m đi bộ ra phố Bạch Mai, trung tâm Q. Hai Bà Trưng.MT 4m.Thiết kế 5 tầng chắc...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 43 m2 269,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm – TP Hà Nội 📐 DT: 43m² 📏 MT: 4m 🏢 Kết cấu: 6 tầng thang máy 🚗 oto tránh – vào nhà thoải...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!