Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 115 m2, giá rẻ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, là chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tòng Bạt - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cực phẩm đất nền Thủ đô Hà Nội. mảnh đất thổ cư mặt đường DH30 rộng 24m, giá rẻ chỉ nhỉnh tỉ/lô, đất có DT 150 mét vuông full thổ cư, đầu tư để ở,...
      Đường Tỉnh lộ 413, Xã Tòng Bạt, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 200 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 200 mét vuông, MT10m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn đường...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hồng Tiến - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 60 m2 750 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Hồng Tiến, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT thoáng...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 33 tr

      33 triệu 75 m2 0,44 triệu/m2
      Một vị trí hội tụ đủ mọi yếu tố: ✔ Gần ủy ban nhân dân xã ✔ Gần sân vận động ✔ Gần khu công nghệ cao ✔ Gần Metro số 5📍 mảnh đất DT 75m2, có 60m2 thổ...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 83 m2 198,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Cổ nhuế bắc từ liêm thành phố Hà Nội 83m 5 tầng MT 4m- Thiết kế 5 tầng thang máy ô tô vào nhà với tổng số 13 phòng( có thể cải tạo...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà lk 258 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 258 m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự Song lập 258m² Khu C Xanh VillasĐã hoàn thiện mặt ngoài, xây 3,5 tầng,giá chỉ hơn 60tr/m² - Đơn giá sang nhượng tốt nhất dự...
      KM33, Đại lộ Thăng Long, xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội

      Bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 80 m2 812,5 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      * Bán nhà siêu đẹp mặt ngõ KD, ô tô tránh vỉa hè rộng ngõ thông phố hồ tùng mậu* Đường trước nhà 7m* Dt 39,3m cấp 4 mt 5m giá chào 9.4tỷ* Vị trí đẹp ngõ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 31 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      🌸🌸🌸BÁN ĐẤT TĂNG NHÀ.50 M RA HỒNGÕ THÔNGKINH DOANHSỔ SIÊU MẪUHỘ KHẨU ĐỐNG ĐATẬP THỂ DỤC NGẮM HỒ HẾT NƯỚC CHẤM☎️gọi ngay: E. HUYỀN ❤️ 0975.045.137❤️ XEM...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 79 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      CHỈ 60TR/m² SỞ HỮU CĂN 2 phòng ngủ DT KHỦNG 79m² TẠI THE BEVERL+ Cơ hội hiếm có để sở hữu chung cư DT lớn với đơn giá cực thấp tại phân khu cao cấp...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19 VHOP1  + DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.+...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!