Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 53 m2 292,46 triệu/m2
      Chủ hiện đang giảm trực tiếp 800 tr✔ Ngõ 5m thông bàn cờ✔ Lô góc thoáng sáng✔ 6 tầng thang máy✔ nội thất đầy đủ✔ KD đỉnhRa Big C, Aeon, cầu Vĩnh Tuy đều...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50m² đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng .Giá...
      no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      TX10 Cần bán căn căn hộ chung cư mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau:  + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 70 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      ⭕️ liên kế RIVERSIDE – TAM TRINH – oto TRÁNH – KD VIP✅ DT: 70 m2✅ Giá: ƯNG LÀ CHỐT——————————————📍 Lthuộc khu đô thị Gelexia Riverside – Tam Trinh, Q....
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 95,5 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 95,5 m2 182,2 triệu/m2
      Nhà mặt phố - KD - oto tránhDân xây chắc chắn, 4 tầng, nhiều PNCó sẵn căn C4 bên cạnh để buôn bán hoặc làm nhà để xeSổ chính chủ, sẵn sàng giao dịchgiá ...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      ✨ ngôi nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy:✔ Vị trí cực đẹp – mặt ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa ngày đêm✔ Kết nối giao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán mảnh đất 140 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      140 mét vuông đất Phúc Lợi - nở hậu - oto - gần hồ - cạnh trường học - sẵn dòng tiền✔ ngõ oto thông thoáng✔ Nở hậu tài lộc✔ cách hồ điều hòa, trường...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 43 m2 269,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm – TP Hà Nội 📐 DT: 43m² 📏 MT: 4m 🏢 Kết cấu: 6 tầng thang máy 🚗 oto tránh – vào nhà thoải...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 83 m2 198,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Cổ nhuế bắc từ liêm thành phố Hà Nội 83m 5 tầng MT 4m- Thiết kế 5 tầng thang máy ô tô vào nhà với tổng số 13 phòng( có thể cải tạo...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.