Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 82 m2, giá 5,3 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      - Căn căn hộ tòa Park 1, ngay chân cầu Đông Trù (vị trí đắc địa, chỉ mất 15 ph vào phố cổ, 10 ph sang Long Biên)- Căn Park 1 với DT 82,2 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      🌱82 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m siêu rộng, chiều dài 15,4m 🌱Khu trung tâm đông cư dân 🌱Bán kính 500m trường cấp 1,2,3 🌱oto đỗ...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán căn nhà 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,83 tỷ

      6.83 tỷ 33 m2 206,97 triệu/m2
      33 mét vuông, Mặt Tiền 4,2m. Nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.Nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Trần Khát Chân, giáp ranh Lò Đúc...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 180 m2, giá 38,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      38.4 tỷ 180 m2 213,34 triệu/m2
      🌹 căn biệt thự AN VƯỢNG VILLA – DƯƠNG NỘI 🌹ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU – nội thất đầy đủ 2 tỉ – THANG MÁY – GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC📍 Vị trí đẹp tại...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội

      Cần bán miếng đất 75 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn nhượng lại miếng đất thổ cư tâm huyết tại Mê LinhDT 75  mét vuông.​nền thổ cư 100 phần trăm, không tranh chấp,...
      Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 141 m2, giá 28,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.2 tỷ 141 m2 200 triệu/m2
      hotline em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Hanoi Seasons - Masterise Homes Nguyễn Trãi để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tầm tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Thông tin miếng ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ, lô góc thoáng sáng, 4 tầng, 5 ngủ, 30 mét vuông chỉ hơn 7 tỉ. tiện ích ngập tràn, gàn trường các cấp, gần tổ hợp ĐH bách kinh xây, gần BV,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chào mừng đến với Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, nơi có lô đất đẹp xuất sắc, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư! ới DT 100m², giá chỉ 29 tr /...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán nền đất nằm trên trục đường liên thôn, đường rộng 5m, MT rộng KD siêu đỉnh. Từ vị trí đất chỉ 500m là ra trường học cấp 1,2 và...
      Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu căn 65 m2, giá 100 triệu tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      100 triệu 65 m2 1,54 triệu/m2
      Nhận đặt chung cư đẹp tại trục 54 Tố Hữu – Nam Từ Liêm, vị trí trung tâm kết nối cực thuận tiện.THÔNG TIN chung cư:DT: 63m²-91mThiết kế: 2  phòng ...
      54,Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 triệu

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Nhiều người nghĩ 3 tỉ chỉ mua đc đất xa… Nhưng thực tế tại Cổ Đông – Đoài Phương vẫn còn quỹ đất cực đẹp:📌 DT: 100m 📌 MT: 5.7m (dễ xây nhà đẹp) 📌 Đường...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!