Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 30 m2 261,67 triệu/m2
      * bán nhanh nhà phố trần cung bắc từ liêm TP Hà Nội- Dt 30m 5 tầng MT 4,5m chỉ 7.85 tỉ có thỏa thuận mạnh- Nhà thiết kế 5 tầng- + Tầng 1 : phòng khách+...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 30 m2 178,34 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt tiền Đại Cát Bắc Từ Liêm Thủ đô Hà Nội- DT: 30m 4 tầng MT 4.5m chỉ 5,65 tỉ- Nhà mới dân xây nội thất đầy đủ liền tường- Phong cách...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí: Vị trí: nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của Thủ đô Hà Nội, ngay vị trí kết nối thuận lợi với các tiện ích công cộng. Ecohome 2 cách nút giao...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 203 m2, giá 4E-05 triệu tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      0.01 triệu 203 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc căn biệt thự 205,2m²Duy nhất căn BTSL góc tại Eurowindow Twin Parks:- MT: 26m- DT đất: 203m2- DTXD: 370m2- Giá: 40 tỉ nhỉnh, bao thuế...
      Thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 97 m2, giá 21,7 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21.7 tỷ 97 m2 223,72 triệu/m2
      Bán căn LK góc BAN TRẮNG KD siêu tốt, ngã 4 2 trục đường lớn - Hướng ĐN siêu mát.- Vỉa hè lớn, không giới hạn KD, thích hợp làm quán nước, nhà hàng,...
      Thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 38 m2 231,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết👉căn nhà phố GẦN 10M - LÔ GÓC - NHÀ MỚI ĐẸP -HOÀNG MAI. 🍁Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác tránh nhau. 🏚️Nhà 6 tầng, 5...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 99 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      9.6 tỷ 99 m2 96,97 triệu/m2
      CĂN căn hộ chung cư THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, ÁNH SÁNG BỐ TRÍ TINH TẾ, CÓ GU, CHỦ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT
      Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 65,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Yên Bái 2 - Hai Bà Trưng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 65,5 m2 618,33 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố KD DT 68 mét vuông Sổ 65.5 mét vuông MT 3M 5 Tầng 7 phòng ngủ 5VS-40.5 tỉ TLChính chủ bánNằm giữa Phố Yên Bái 2, oto đỗ cửa,...
      Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 41 m2 426,83 triệu/m2
      HOÀNG MAI- NHỈNH 17 tỉ, oto TRÁNH NHAU - THANG MÁY - MT RỘNG GẦN 5M - nhà để xe oto - đầy đủ nội thất - 7 TẦNGbìa đỏ chính chủ.Nhà thiết kế thông sàn,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Tây Sơn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 90 m2 81,34 triệu/m2
      Phố Tây Sơn – trung tâm Q. Đống Đa, cạnh ĐH Công đoàn, gần ĐH Thủy lợi – khu vực đông sinh viên & dân văn phòng bậc nhất Thủ đô Hà NộiDTSD: ~90m...
      Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 300 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Siêu phẩm căn biệt thự trên cao Penthouse/biệt thự trên không Bonanza  tầng 32 đẹp nhất Phố Duy Tân Cầu Giấy.Nơi hưởng thụ không gian sống...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view panorama.* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không gian...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 250 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Lam - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư penthouse nằm vị trí đẹp nhất dự án Sunshine Green Iconic - dự án đẹp nhất Q. Long Biên hiện tại.Vị trí Phúc Đồng Long...
      Đường Nguyễn Lam, phường Phúc Đồng, quận Long Biên, thành phố Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 121 m2, giá 15 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 121 m2 123,97 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, nơi giao thoa giữa thiết kế hiện đại và hệ tiện ích thượng lưu? chung cư 3  phòng ngủ, 2 Vệ sinh tại...
      Số 265 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      căn hộ C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, TP Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m², thiết kế...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      👉 Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 33 mét vuông, 5 tầng, có thang máy, vị trí đầu ngõ.👉 Cách trục chính Mậu Lương ~ 30m, kết nối nhanh, đi lại thuận...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!