Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.045 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 35 m2 245,72 triệu/m2
      🌹 Nhà 35m² xây 5 tầng chắc chắn. Mặt ngõ tương đối rộng rãi, cư dân đông dúc thông các ngả Trung Kính - Tú mỡ. Vừa ở vừa KD, vài bước chân ra mặt phố...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 71 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 32 triệu

      32 triệu 71 m2 0,46 triệu/m2
      Nhiều người thấy 70m2 là nhỏ…Nhưng người hiểu thị trường lại nhìn vào vị trí và thế đất.Và lô này có:✔ Góc 2 MT – cực thoáng✔ Đường rộng – oto quay đầu✔ Gần...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 35m tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 37 m2 132,44 triệu/m2
      Nhà xã đại thanh 37  mét vuông x 5 tầng lô góc giá 4,9 tỉ . Nhà mới sát vin Olimpic nhà mỗi tầng 1 phòng và vệ Sinh riêng contact 0339556603/p>
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa. Gần trường, chợ, BV, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.+ Ngõ nông, rộng, đi lại cực tiện.+ DT 45m2, 3 ngủ - ở luôn.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Cơ hội hiếm sở hữu đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ từ 2.8 tỉ. DT 100m2, MT rộng 5m, đường nhựa thông thoáng. Gần trường Tiểu học,2, ủy ban ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 95 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      ngôi nhà phố NGỌC THỤY- NGỌC LÂM - 8 TẦNG, bìa đỏ ĐẸP, NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH. ------------------💥 Ví trí siêu siêu đẹp. nhà mới , đường rộng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Nếu bạn đang có ~ 3 tỉ và đang phân vân:Thì nền đất này là lựa chọn đáng cân nhắc: DT: 103 108 mét vuông MT: 5 5.5m Đường thông oto đi lại dễ dàngVị...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 79,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thị trấn Đông Anh - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79,6 m2
      Bán nhà đất ngõ 1 tổ 25 xã Phúc Thịnh, thành phố Hà Nội (Thị trấn Đông Anh trước sát nhập)Đất và nhà nằm ở vị trí đẹp MT sau khi làm xong đường kè bờ...
      Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      💥NHỈNH 6 tỉ -CC 80m² CĂN 3 NGỦ LINH ĐÀM, ĐẲNG CẤP, bìa đỏ-nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI.🎯Khu vực nhiều tiện ích, Giao thông thuận tiện,trung tâm thương ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 93 m2, giá 17 triệu tại Phố Thượng Thụy - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      17 triệu 93 m2 0,19 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại tòa Riverview Tây Hồ, TP Hà Nội. căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp cho hộ...
      Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 147 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 147 m2 12,93 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền thổ cư xóm Dộc, thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Viên An - Ứng Hòa) Thủ đô Hà Nội. - DT 147m², MT 9.6m, lô...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ khoảng2.8 tỉ 100m2, cư dân đông, ở ngayMột nền đất tốt không chỉ để ở Mà còn phải dễ bán lại khi cần tiền.Và...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 161 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 110 tỷ

      110 tỷ 161 m2 683,23 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố , vỉa hè rộng , KD , cho thuê thì quá tuyệt vời !  Khu vực trung tâm giáp phố cổ , gần các trường đại học , BV , khu thương mại...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      .8 tỉ – Nhà Thanh Xuân, 30m ra oto, ngõ thoáng* Vị trí trung tâm, đi lại thuận tiện* Cách oto chỉ vài bước chân* Nhà xây chắc chắn, ở luôn* Gần trường, chợ,...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!