Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.045 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      👉 Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 33 mét vuông, 5 tầng, có thang máy, vị trí đầu ngõ.👉 Cách trục chính Mậu Lương ~ 30m, kết nối nhanh, đi lại thuận...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán CCMN Kim Mã 60M, lô góc, gần phố, 19 phòng KK, thang máy, MT 5.5m, sổ vuông, DT 1 tỷ, 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      BD110 BÁN CCMN KIM MÃ 60M, LÔ GÓC, GẦN PHỐ, 19 PKK THANG MÁY, MT 5.5M,SỔ VUÔNG, DT 1 tỉ, 17.5 tỉ+ Vị trí cực VIP, LÔ GÓC 3 THOÁNG, ngõ đẹp cực gần phố,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 30 m2 296,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, TP Hà Nội, trước đây thuộc Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội, với DT 30 m2 và giá 8,9 tỉ VND....
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 28 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,35 triệu

      6.35 triệu 28 m2 0,23 triệu/m2
      - DT 28m, 4 tầng , 3 ngủ đầy đủ công năng - Nhà nằm trong phố ô Đồng Lầm, đối diện công viên Thống Nhất, vị trị siêu đẹp, gần hồ Ba mẫu, Ngõ thông tứ...
      Đường Ô Đồng Lâm, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 104 m2, hướng Đông-Nam, giá 8,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      🏢 CHỦ CẦN bán ngay CĂN 3 phòng ngủ THE ZURICH - 104 mét vuông - VIEW SÔNG tr ĐÔ 🏢 📍 Vị trí: Tòa Zurich, tầng trung đẹp, trục căn...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 96 m2, giá 24 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 96 m2 250 triệu/m2
      chính chủ cần gửi bán gấp 2 căn LK tại khu đô thị Louis City Lê Quang Đạo nối dài (Lê Giản) giá cực kì tốt đảm bảo mua là sinh lời cực cao.1. Căn SH...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 170 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 289 tỷ

      289 tỷ 170 m2 1700 triệu/m2
      + Bán tòa nhà tại mặt phố Quảng Khánh, Tây Hồ cũ, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, 2 vỉa hè, tòa nhà bề thế, view hồ Tây trực tiếp, thiết kế...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Siêu rẻ CCMN Minh Khai 72m2 7tầng thang máy, lô góc gần phố, 17PKK nội thất VIP, PCCC chuẩn, 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      HB25 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, DT 72 mét vuông, xây 7 tầng, MT 4m, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác cho...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Siêu phẩm CHDV Hồng Mai 52m, oto 30M, 7T thang máy, 15PKK nội thất VIP, 2 thoáng, DT 900TR, 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 52 m2 311,54 triệu/m2
      HB24SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI 52M, ÔTÔ 30M, 7T THANG MÁY, 15PKK NỘI THẤT VIP, 2 THOÁNG, DT 900TR, 16.2 tỉ🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 42 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,52 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.52 tỷ 42 m2 83,81 triệu/m2
      🆘 Em bán 2 căn cực cháy tại Ocean Park:1. 1 phòng ngủ S2 Senique: Tầng trung, giá siêu rẻ 3.52 tỉ.2. 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh SP: Cắt lỗ...

      Cần bán gấp căn hộ 158 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 158 m2 82,28 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư MD Complex, MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội cũ)...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Bạn đang tìm một nền đất vừa ở đc ngay vừa đón sóng tăng giá mạnh tại Hòa Lạc? Đây là sp cực kỳ đáng để đi xem trực tiếp!Thông tin chi tiết:DT: 125m²MT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán căn 73 m2, hướng Đông-Nam, giá 5,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      5.25 tỷ 73 m2 71,92 triệu/m2
      🏡căn hộ nhưng lại riêng tư như mặt đất✅️siêu hiếm chung cư khu 5 tầng có thang máy, mỗi tầng 5 căn cả tòa 20 căn dự án Newspacw N09 mặt phố  Mai...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ 114 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư HẠNG SANG – VIEW TRỌN VẸN SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH VIP nhất Tại Goldmark City đc: 136 Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 42 tr

      42 triệu 120 m2 0,35 triệu/m2
      Không phải đất nào cũng dễ bán lại… Nhưng đất gần CNC Hòa Lạc thì luôn có người tìm.📌 nền đất này hội tụ đủ:120 mét vuông DT đẹpMT hơn 6mNgay sau ủy...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!