Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.966 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 118 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Nam Từ Liêm, khu phân lô, 2 thoáng trước sau, hiện trạng nhà xây 2 khối độc lập, vừa ở vừa khai thác dòng tiền, chính chủ vừa tự vận...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 63 m2 507,94 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI ♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 40 m2 800 triệu/m2
      🔥 TUYỆT PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY – TS tr ĐÔ DÀNH CHO KH ĐẲNG CẤP 🔥Không đơn thuần là một ngôi nhà mặt phố, đây là dòng TS trung tâm có giá trị thương mại...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 180 m2, giá 38,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      38.4 tỷ 180 m2 213,34 triệu/m2
      🌹 căn biệt thự AN VƯỢNG VILLA – DƯƠNG NỘI 🌹ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU – nội thất đầy đủ 2 tỉ – THANG MÁY – GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC📍 Vị trí đẹp tại...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 146 m2 tại Đường Tăng Thiết Giáp - Bắc Từ Liêm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 146 m2 273,98 triệu/m2
      Chính chủ Em cần bán ngôi nhà 146m2 đang KD thuận tiện (Em đang KD lun đó). Nằm trong KDC đông đúc. Gần trường học, BV, chợ, hồ điều hòa... nói chung tiện...
      03 Đường Tăng Thiết Giáp, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4000 m2, giá 33 tỷ tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội

      33 tỷ 4000 m2 8,25 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự - Villa siêu đẹp tại Ba Vì, HN. Vị trí đắc địa  – thoáng đãng – riêng tư – yên bình & nên thơ… Ẩn mình trong thôn...
      Đường Tỉnh lộ 416, Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 50 m2, giá 30,3 tỷ tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30.3 tỷ 50 m2 606 triệu/m2
      - Nhà khu phân lô VIP nhất Phố Lạc Trung, đường ôtô tránh vỉa hè 2 bên, nơi tọa lạc trụ sở mới của trường đại học Mở TP Hà Nội, các văn phòng công ty,...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 184 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 184 m2 214,68 triệu/m2
      💥💥💥 TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - XÂY NHÀ DÒNG TIỀN THÌ ĐỈNH.🌹🌹🌹+ Láng, Thái Thịnh, Yên Lãng, Tây Sơn, Thái Thịnh - Đống Đa lô góc oto KD mặt phố VIP. Ngoại...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      căn nhà phố VƯƠNG THỪA VŨ - THÔNG ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, KHƯƠNG TRUNG, VŨ TÔNG PHAN - ô tô VÀO nhà để xe - SHR.☢️ DT 128/132  mét...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 198 m2, hướng Đông-Nam, giá 30,72 tỷ tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội

      30.72 tỷ 198 m2 155,16 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 102 m2, giá 34 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố gần học viện Cảnh Sát thông Đường Hoàng Minh Thảo nối dài ra Hồ Tây chỉ 10 ph đi xe. Khả năng sinh lời x2 trong thời gian ngắn.Giá...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 102 m2, giá 34 tỷ tại Đường Tây Tựu - Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      💥💥Cơ hội X2 lần giá trị căn biệt thự Jade Lake khi giá chỉ 299 tr/ mét vuông gần kề Hồ Tây trên mặt Hoàng Minh Thảo nối dài, các khu lân cận dự...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 144 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      • 2 căn sát nhau – tổng khoảng144m²• Đều khung cột chắc – dễ đập thông hoặc xây mới• oto đỗ cửa – cách phố khoảng30m💥 Giá trị cực lớn:• Làm tòa CCMN / căn ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 122 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 122 m2 295,09 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm - ngõ thông rộng - trước nhà 3 oto tránh - xe đỗ ngày đêm - KD cực đỉnh - MT quyền lực có thể tách thửa.- Vị trí lõi Xuân Đỉnh ngõ tương ...
      Số 19, Ngõ 256 Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 228 m2, giá 31,3 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      31.3 tỷ 228 m2 137,29 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án vin Wonder City Đan Phượng để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường. liên...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 76 m2 tại Phố Hàng Chuối - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 76 m2 421,06 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ CỔ HÀNG CHUỐI – ngõ tương đối rộng oto – SÂN RỘNG – Ở SƯỚNG, KD TỐT • Vị trí cực đẹp phố Hàng Chuối – Q. Hai Bà Trưng, cách mặt phố chỉ...
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 85 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 85 m2 388,24 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ HUẾ – 2 MẶT NGÕ – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2-85m2-MT4m • Nhà 6 tầng thang máy – móng 8 tầng • oto đỗ cửa – 20m ra phố • Vị trí trung tâm, vài ph tới...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 65 m2 tại Phố Nguyễn Siêu - Hàng Buồm - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 65 m2 615,39 triệu/m2
      🚨 CHỈ CÒN một căn DUY NHẤT – MẶT PHỐ NGUYỄN SIÊU – HOÀN KIẾM – 6 TẦNG THANG MÁY 🚨🔥 Lõi phố cổ Hoàn Kiếm – khách Tây kín phố – KD ngày đêm🔥 Vỉa hè rộng...
      Phố Nguyễn Siêu, Phường Hàng Buồm, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.