Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.911 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 95 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Mạc Thị Bưởi - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      🌸🌸🌸EM CẦN BÁN CĂN CC GIÁ SIÊU TỐTƯNG LÀ E BÁN CHỈ CẦN CÓ DUYÊN LÀ ĐỦHòa Bình Green City tại Minh khai, chân cầu Vĩnh tuy nhìn đối diện Time giao thông...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô Quyền...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 36 m2 269,45 triệu/m2
      * bán nhà Hồ Tùng Mậu- Bắc Từ Liêm- Thủ đô Hà Nội* Dt: 36m 5 tầng mt 3,25m giá chào 9.7 tỉ * Vị trí đẹp, gần ô tô, ngõ tương đối rộng sạch sẽ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ, lô góc thoáng sáng, 4 tầng, 5 ngủ, 30 mét vuông chỉ hơn 7 tỉ. tiện ích ngập tràn, gàn trường các cấp, gần tổ hợp ĐH bách kinh xây, gần BV,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      * Bán nhà siêu đẹp mặt ngõ KD, ô tô tránh vỉa hè rộng ngõ thông phố hồ tùng mậu* Đường trước nhà 7m* Dt 39,3m cấp 4 mt 5m giá chào 9.4tỷ* Vị trí đẹp ngõ...

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, 2 mặt thoáng, tổng DT 70m nguyên bản khung cột bê tông, đủ công năng sẵn ở.- Vị trí đẹp, tiện lợi giao thông đi lại nội ngoại thành, tiện...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 90 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.31 tỷ 90 m2 92,23 triệu/m2
      DT 90M2 FULL ĐỒ ĐẸP , vô ở ngay SẴN SỔ CẦM TAY GIAO DỊCH NGAY HỖ TRỢ KH VAY NH liên hệ EM ĐỂ XEM NHÀ VÀ TRAO ĐỔI TRỰC TIẾP 
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 30 m2 261,67 triệu/m2
      * bán nhanh nhà phố trần cung bắc từ liêm TP Hà Nội- Dt 30m 5 tầng MT 4,5m chỉ 7.85 tỉ có thỏa thuận mạnh- Nhà thiết kế 5 tầng- + Tầng 1 : phòng khách+...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 38 m2 231,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết👉căn nhà phố GẦN 10M - LÔ GÓC - NHÀ MỚI ĐẸP -HOÀNG MAI. 🍁Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác tránh nhau. 🏚️Nhà 6 tầng, 5...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.