Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá trên 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 400 m2 tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      + Bán nhà đất phố Bùi Huy Bích - Giải Phóng, Q. Hoàng Mai cũ, MT rộng miên mam 22 m, vỉa hè rộng KD, oto to dừng đỗ cửa, lên xuống hàng hóa...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 80 m2 812,5 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 750 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 420 tỷ

      420 tỷ 750 m2 560 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, thông hàng loạt tuyến phố Vip Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn cùng 1 mặt ngõ vỉa hè oto tránh dừng đỗ to như phố +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 170 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 289 tỷ

      289 tỷ 170 m2 1700 triệu/m2
      + Bán tòa nhà tại mặt phố Quảng Khánh, Tây Hồ cũ, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, 2 vỉa hè, tòa nhà bề thế, view hồ Tây trực tiếp, thiết kế...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 161 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 110 tỷ

      110 tỷ 161 m2 683,23 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố , vỉa hè rộng , KD , cho thuê thì quá tuyệt vời !  Khu vực trung tâm giáp phố cổ , gần các trường đại học , BV , khu thương mại...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 63,8 tỷ

      63.8 tỷ 126 m2 506,35 triệu/m2
      Nhà 4 tầng , đang ở và KD cho thuê 120m/ tháng .Mặt phố Tôn Đức Thắng - lô góc - 1 mặt phố và 1 mặt ngõ (mặt ngõ ô tô)Nhà cũ rồi , bán đất tặng nhà , xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      60 tỷ 219 m2 273,98 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219m2 khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219m2 căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu đô thị hướng Tây Nam Kim...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 179 tỷ

      179 tỷ 150 m2 1193,34 triệu/m2
      + Bán toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy cũ, HN. Vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp, xung quanh nhiều toà nhà VP, nhà hàng,...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 180 m2 tại Đường Hồ Đền Lừ - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 158 tỷ

      158 tỷ 180 m2 877,78 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố hồ Đền Lừ, Hoàng Mai cũ, HN. MT rộng bề thế để kd cho thuê, hay làm VP, công ty. oto dừng đỗ ngày đêm, vị trí đẹp, lô...
      Đường Hồ Đền Lừ, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 75 tỷ

      75 tỷ 125 m2 600 triệu/m2
      + Bán tòa nhà Building đẹp lung linh tại mặt phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đã đc quy hoạch ổn định, 2...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 158 m2, hướng Đông tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 85000 tỷ

      85000 tỷ 158 m2 537974,69 triệu/m2
      🔥 🔥 BÁN NHÀ MP VĂN CAO – 158 mét vuông – 7 TẦNG – KD ĐỈNH 🔥💰 599tr/ mét vuông (thỏa thuận)* Vị trí: Mặt phố Văn Cao, Ba Đình* Đường 2...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 52 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 790 tỷ

      790 tỷ 52 m2 15192,31 triệu/m2
      Nhà Đẹp Di Trạch Đa Lộc - ô tô đỗ cửa - thang máy, KD - 52m chỉ 7ty9 nhà mặt đường  - Khu vực sát vành đai 3.5 thuận tiện di chuyển- nhà để xe ô tô...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 100 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 102 tỷ

      102 tỷ 100 m2 1020 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Tân Mai, Hoàng Mai cũ, HN. MT rộng để kd cho thuê, vp, công ty hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt gần 200 tr /th. oto...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 500 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 695 tỷ

      695 tỷ 500 m2 1390 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Huế, P. HBT, Q. HBT cũ, TP Hà Nội. Toà nhà sở hữu vị trí đẹp, lô góc uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 220 m2, giá 70 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      70 tỷ 220 m2 318,19 triệu/m2
      căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm sử dụng 220m2, sẵn nhà 3.5 tầng 110m sàn , đầy đủ nội thất mới hiên đại.Vị trí đắc địa KD dòng tiền rất tốt!giá...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 130 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 130 m2 653,85 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Trung 130m², MT8m, 8 tầng thông sàn thang máy, cho thuê VP, chỉ 8x tỉ+ Ngõ oto tránh, cách mặt phố Lạc Trung vài bước chân, gần cả trục Vành đai...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.