Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội* Đất SHR chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng: 118 mét vuông...
      60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã - Giang Văn Minh, khu vực hiếm nhà bán, hiện trạng nhà đẹp KD ngay.- Toạ lạc vị trí rất đắc địa, khu vực lõi, hạ tầng, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 230 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 230 m2 239,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Tây Hồ, 230 mét vuông, 4 tầng thoáng sáng, MT 10m, ô tô tránh đỗ, chỉ 5x tỉ+ Vị trí cực gần Hồ Tây, vài bước ra phố Xuân...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 70 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      ⭕️ liên kế RIVERSIDE – TAM TRINH – oto TRÁNH – KD VIP✅ DT: 70 m2✅ Giá: ƯNG LÀ CHỐT——————————————📍 Lthuộc khu đô thị Gelexia Riverside – Tam Trinh, Q....
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 74 m2, giá tốt tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      SUNSHINE RIVER PARK KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP BÊN SÔNG HỒNGTọa lạc tại khu vực phát triển năng động phía Tây Hồ, Sunshine River Park mang đến chuẩn sống hiện...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 33 m2 207,88 triệu/m2
      33 mét vuông * 5 TẦNG - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG – TRẦN KHÁT CHÂN– 6.86– 038.248.7733Vị trí: Ngay Trần Khát Chân, đi bộ ra cụm 3 trường đại học...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, thành phố Hà Nội* Đất sổ hồng riêng chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 72 m2 tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất  mặt phố ở khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt: 72m MT rộng đẹp đang cho thuê KD- vị trí cực đẹp nằm ngay trung tâm lõi KD bất chấp các loại hình:...
      Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 105 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 112 tr

      112 triệu 105 m2 1,07 triệu/m2
      Hàng hiếm ! bán đất tặng nhà 2 tầng ở Trung Tâm  Gia Lâm- s: 105m, mt: 8m nở hậu- tặng nhà có đầy đủ công năng có sân để oto, 3 PN, 2 toilet, 1...
      Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 118 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Nam Từ Liêm, khu phân lô, 2 thoáng trước sau, hiện trạng nhà xây 2 khối độc lập, vừa ở vừa khai thác dòng tiền, chính chủ vừa tự vận...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!