Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.044 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 70m² gồm 2 PN 1 vs có thể cải tạo thanh gì 2 vscan hộ thoáng sáng phù hợp gđ ở lâu dài
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền nên bán ngay, cần nhượng lại chung cư tại CCMN Handiland khu vực Thịnh Liệt, P. Hoàng Mai. Nhà đang ở ổn định, giữ gìn sạch sẽ.DT:...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Bán gấp nhà chung cư 56 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 56 m2 73,22 triệu/m2
      ⭕️ căn hộ ĐỀN LỪ 1 – giá mềm – Ở NGAY – TRUNG TÂM HOÀNG MAI✅ DT: 54/56m²✅ Giá: 4.15 tỉ——————————————📍 căn hộ chung cư tầng 8 – Nhà G khu căn hộ Đền...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sp rất đáng để cân nhắc.Thông tin miếng đất: DT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 30 m2 222 triệu/m2
      DT 30 mét vuông x 5 tầng, thiết kế hiện đại thoáng trước sau.Gần chợ, trường học, BV, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.giá siêu mềm nhất khu vực: 6.66...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán lô đất 90 m2 tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - DT 98m² full thổ cư, MT 7.5m, dài 11.5m - Lô góc 2 mặt thoáng, nở hậu - Ngõ thông, 2 oto tránh nhau - Gần nhà văn hóa, sân bóng, sân chơi,...
      Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ đến hạn cần bán gấp - giá siêu mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét vuông...
      Đường 201, Xuân Mai

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 400 m2 tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      + Bán nhà đất phố Bùi Huy Bích - Giải Phóng, Q. Hoàng Mai cũ, MT rộng miên mam 22 m, vỉa hè rộng KD, oto to dừng đỗ cửa, lên xuống hàng hóa...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      TX10 Cần bán căn căn hộ chung cư mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau:  + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô Quyền...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!