Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.797 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay đất 999998976 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 999,999 tr

      1000 triệu 999998976 m2 0,01 triệu/m2
      Đất sổ riêng, ngay sát Nam Kỳ Khởi Nghĩa – chạy 20 ph là tới trung tâm Đà Nẵng.🔹 Mặt đường nhựa 7.5m – ô tô vào thoải mái 🔹 điện nước, cống thoát đã có...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Cần bán nhanh đất nền 119 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 119 m2 15,97 triệu/m2
      📍Du Tràng  – Đông Cứu – Bắc Ninh📐 119 mét vuông – MT 5,25m cực dễ xây🌿 Điểm mạnh:✔ Thế đất đẹp – lưng tựa núi → vượng khí, ở cực tốt✔ KDC hiện...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán đất nền 340 m2 tại Đường 28 - Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 350 triệu

      350 triệu 340 m2 1,03 triệu/m2
       Tôi Chính Chủ Cần bán mảnh đất ngang 6 dài 58 có 80m² thổ cưĐường trước nhà Bê Tông 5m pháp lí sổ hồng công chứng ngay trong ngàyngay nút...
      Đường 28, Xã Tân Thượng, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh miếng đất 70,5999984741211 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70,6 m2 54,54 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ DỄ VÀO TIỀNKhông phải cứ trung tâm là đắtQuan trọng là vào đúng điểm chọn đúng lôTrục Song Quỳnh Gia Bình Bắc...
      Song Quỳnh, Đường Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      🔥 BÁN nền đất GẦN TÔN ĐẢN – giá siêu mềm CHƯA QUA ĐẦU TƯ 🔥📍 Vị trí: Gần đường Tôn Đản – KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ📐 DT: 100m²📏 Ngang: 4.2m (vuông...
      Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 198 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 198 m2 10 triệu/m2
      ❌️❌️ VÍP.. ĐƯỜNG NHỰA MT 7.5M💎ĐẤT Ở PHÚ SƠN 2💎CÁCH UB XÃ HÒA TIẾN MỚI 500M 🔊 Cơ hội chỉ có 1 lô duy nhất. 🔔Giá Rẻ : 1 tỉ.980 ❌️📍💥 DT 198m² ( có 150m...
      Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 801 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 801 m2 5,49 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIÁ RẼ 5x16 Chỉ 4 tỉ 390 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ📐 DT: 5x16 Đường 6m💰 Giá: 4 tỉ 390 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 428 m2 tại Xã Song Lộc - Châu Thành - Trà Vinh, giá 800 tr

      800 triệu 428 m2 1,87 triệu/m2
      Đất MT đường ĐT911, xã Song Lộc (cách QL 60 khoảng 100m). - DT: 428m2, có sẵn 150m2 thổ cư, còn lại đất cây lâu năm. - MT: khoảng5.5m. -...
      Số 185, Đường ĐT 911, Xã Song Lộc, Huyện Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư SG MỚI 4x15 Chỉ 4 tỉ 6📐 DT: Lô B6 MT đường 8m 💰 Giá: 4 tỉ 6 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ngày🏗️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại trung tâm Phước Lợi, Long An. Vị trí cực đẹp cho a/c nào muốn xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT: 5m x 20m...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng mảnh đất 2100 m2, mặt tiền 18m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2100 m2 1 triệu/m2
      - Tổng hơn 2100 mét vuông (ngang 18 x 110m). Có sẵn vườn bưởi đang thu hoạch.- Vị trí nằm gần trung tâm xã trừ văn Thố tiện ích đầy đủ và dân sinh...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 239 triệu

      239 triệu 75 m2 3,19 triệu/m2
      Nằm gần các khu công nghiệp VSIP, đối diện khu công nghiệp Tân Bình quy mô ~ 1.300ha, khu đất sở hữu vị trí thuận lợi cho cả an cư và đầu tư.Dự án nằm...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!