Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.797 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp miếng đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 75 m2 4 triệu/m2
      🔥 khu đô thị BẮC Hồ Chí Minh – XÃ PHƯỚC HOÀ💰 CHỈ TT 300 tr NHẬN NGAY NỀN ĐẦU TƯ✅ Vị trí chiến lược ngay trung tâm xã Phước Hoà✅ Kết nối nhanh về Sài ...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      🌱82 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m siêu rộng, chiều dài 15,4m 🌱Khu trung tâm đông cư dân 🌱Bán kính 500m trường cấp 1,2,3 🌱oto đỗ...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một mảnh đất vừa túi tiền, vị trí thuận lợi để an cư hoặc đầu tư sinh lời? Cơ hội này cực kỳ hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây! 🎯...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá:...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 75 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn nhượng lại miếng đất thổ cư tâm huyết tại Mê LinhDT 75  mét vuông.​nền thổ cư 100 phần trăm, không tranh chấp,...
      Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 885 tr

      885 triệu 125 m2 7,08 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần đi gấp nền đất ngay đường DT 747A xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, kế bên KCN VSIP 2, KCN LEGO, ...15 ph đi qua TP mới30 ph đi về...
      Đường 747A, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...

      Cần bán nhanh đất 101 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 101 m2 13,87 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP DU TRÀNG – Ở NGAY, PHONG THUỶ ĐẸP – GIÁ CỰC MỀM Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh 101,5m2 – MT 4,5m cực dễ xây Điểm mạnh: Thế đất...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 6 ngày trước

      Chuyển nhượng nền đất 256 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 256 m2 56,65 triệu/m2
      🔥 MT BẠCH ĐẰNG – LÕI TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG 🔥📍 Đường Bạch Đằng – Dương Đông – Phú Quốc ✅ Vị trí trung tâm – thuận tiện ở & KD ✅ Gần chợ Dương Đông –...
      Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 4548 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4548 m2 1,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh vườn đẹp , có sầu riêng và bơ đang cho dòng tiền đặc biệt giáp con suối đá lớn nhất châu đức, có nhiều KDL và home tay tại khu vực có...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 4867 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 4867 m2 0,64 triệu/m2
      cần bán lô đất sào gần 4.9 sào đất láng lớn có 80 mét vuông thổ cư đường nhựa 8m, cách trục mỹ xuân ngãi giao tầm 500mcó 7m mặt đường, nở hậu...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 132 m2 tại Trà Bá - Pleiku - Gia Lai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 132 m2 9,47 triệu/m2
      Vị trí nằm trong KDC đông đúc, gần các đại dự án lớn của PleikuDT: 132 mét vuông (6x22)Sổ mới cấp đổi pháp lí rõ ràngGiá chỉ: 1 tỉ 250 tr (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Trà Bá, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp đất nền 13000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 13000 m2 1,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT QL26,giáp ranh ủy ban nhân dân xã Ninh Tây , TX NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000 mét vuông ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Tây, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!