Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.798 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 239 triệu

      239 triệu 75 m2 3,19 triệu/m2
      Nằm gần các khu công nghiệp VSIP, đối diện khu công nghiệp Tân Bình quy mô ~ 1.300ha, khu đất sở hữu vị trí thuận lợi cho cả an cư và đầu tư.Dự án nằm...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 304,70001220703125 m2 tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,7 tỷ

      6.71 tỷ 304,71 m2 22,01 triệu/m2
      Bán đất lô góc vị trí đẹp.DT: 304.7m²3 MT thoángGiá: 22 tr/m²Gần trường đại học, KDC, thuận tiện KD.Khu vực có tiềm năng phát triển.bìa đỏ đầy đủ.📞...
      Thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 80 m2 47,38 triệu/m2
      RẺ NHẤT KHU – ĐẤT hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT, THỊ TRẤN NHÀ BÈ – 4x20 – CHỈ 3.79 tỉ • 📐 4 x 20m (80m2) – vuông đẹp• 🚗 hẻm ô tô tới đất – xây dựng ngay•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh lô đất nền 400 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 400 m2 67,5 triệu/m2
      🚨 ĐẤT VÀNG CỬA NGÕ SÂN BAY GIA BÌNH – HÀNG HIẾM 🚨 📍 Phú Dư - Gia Bình - Bắc Ninh 📐Tổng DT: 400m2 (trừ 20,3m2 làm đường tỉnh lộ 284 còn 379,7m2...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán đất 111 m2 tại Xã Lâm Thao - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 111 m2 32,44 triệu/m2
      📍 Lĩnh Mai – Lâm Thao – Bắc Ninh 📐 110.9m2 – DT đẹp, dễ xây – dễ thanh khoản 💎 Lợi thế không phải lô nào cũng có: ✔ Gần chợ – trường – ở...
      Lĩnh Mai, Xã Lâm Thao, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh miếng đất 94 m2 tại Xã Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      🚨 94 mét vuông MẶT TL285 – GẦN ngã 4 NGỤ – DỄ Ở, DỄ KD 🚨 📍 Vị trí đẹp trên tỉnh lộ 285 thuộc Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh (cũ) 👉 Khu...
      Đường 285, Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 124 m2 tại Đường Trần Hoành - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 124 m2
      BÁN NHÀ GÁC LỬNG ĐƯỜNG TRẦN HOÀNH – TRUNG TÂM NGŨ HÀNH SƠNVị trí: Kiệt oto tránh nhau, cách biển 5 ph. Gần chợ, trường học, BV.Hiện trạng: Chủ bán đất tặng...
      Đường Trần Hoành, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 56 m2 tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh nền đất vuông đẹp tại Thuận Thành, gần KCN, đường vành đai 4. Vị trí lõi dự án Nam sông Đuống!!- DT: 56m2- MT và hậu 5,2m siêu...
      Đường Tỉnh lộ 281, Xã Ninh Xá, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 66 m2 tại Xã Gia Đông - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ tôi bán nhanh lô góc tại Gia Đông, Thuận Thành, Bắc Ninh, hàng đẹp, hiếm, sát KCN Thuận Thành 3 đông đúc công nhận, nhu cầu thuê trọ hoặc mua ở...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Gia Đông, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Cơ hội hiếm sở hữu đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ từ 2.8 tỉ. DT 100m2, MT rộng 5m, đường nhựa thông thoáng. Gần trường Tiểu học,2, ủy ban ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 12000 m2, hướng Đông-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 12000 m2 0,4 triệu/m2
      💯 Bán nền đất cho tinh thần lao động 1-5 bất diệt 💯  💥 QUÁ RẺ QUÁ RẺ 💥  💚 Tận 1.2 mẫu Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT mà chủ ngộp sâu 🌞  💛...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất 92 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng,...
      Đường Tiêu Dao, Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 92 m2 tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng, hạ...

      Sở hữu miếng đất 1075 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1075 m2
      Cần bán mảnh đất hẻm xe hơi 255 Võ Văn Hát, Long Trường, Q.9 Tp Thủ Đức cũ, nay là Sài GònDT: 1075 mét vuông (25mx40m)Có 653 mét vuông thổ...
      255 Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 72 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!