Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.798 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nền đất 147 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 147 m2 12,93 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền thổ cư xóm Dộc, thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Viên An - Ứng Hòa) Thủ đô Hà Nội. - DT 147m², MT 9.6m, lô...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Bán gấp lô đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ khoảng2.8 tỉ 100m2, cư dân đông, ở ngayMột nền đất tốt không chỉ để ở Mà còn phải dễ bán lại khi cần tiền.Và...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN ĐẤT SIÊU VỊ TRÍ NHÀ BÈ khu dân cư ANH...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nền đất 124 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      📕CHỦ CẦN TIỀN, bán ngay ĐẤT NGŨ HÀNH SƠN, ĐN - CHỈ 6 tỉ - GẦN NGAY 2 TÒA SUN GROUP ĐANG MỌC RẤT NHANH📕📐 DT: 124,1  mét vuông📏 Ngang 5m / Đường...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán miếng đất 415 m2 tại Xã Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 415 m2 3,02 triệu/m2
      Cam An Bắc lô lớn 415,5 mét vuông (ngang 8m* 52m) có 120  mét vuông thổ chỉ 2tr9/m2Điểm nổi bật:Đường bê tông hiện hữu, quy hoạch 7mnền đất...
      Thôn Triệu Hải , Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 120 m2 31,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ ÁP GÓC TRẦN SƠN – DÒNG TIỀN TỐTĐại Lai – Gia Bình – Bắc NinhKDC hiện hữu – đang phát triển mạnh120 mét vuông – lô gócMT 6m – dài 20m...
      Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Đãi - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Như Đãi, khu vực cư dân hiện hữu sầm uất.DT: 100 mét vuông (Đất ở hoàn toàn). Thông số siêu đẹp để xây nhà.pháp lí: bìa đỏ chính...
      K 29/32 Nguyễn Như Đãi, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 67,4000015258789 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67,41 m2 35,61 triệu/m2
      Cách chợ đầu mối Đông Tảo MỚI chỉ 300m – Cơ hội đầu tư & an cư quá hiếm!Thông tin cực HOT:Vị trí: Xã Hoàn Long, Hưng YênDT: 67m2 – NỞ HẬU (phong thủy...
      Xã Đông Tảo, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 8 m2 tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 0,059 tr

      0.06 triệu 8 m2 0,01 triệu/m2
      Siêu hiếm! Bán đất Nguyên Khê trung tâm xã Phúc Thịnh 80 mét vuông MT 5m giá 5.9 tỉNằm ở vị trí trung tâm xã Phúc Thịnh đường camry tránhDT sổ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!