Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.797 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu mảnh đất 90 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 591 triệu

      591 triệu 90 m2 6,57 triệu/m2
      👉BÁN 4 mảnh đất THỔ CƯ liên kế DIÊN THỌ ( DIÊN PHƯỚC CŨ) – DIÊN KHÁNH- Vị trí: Cách TL8 chỉ ~ 250m , cách TL2 chỉ tầm 800m-DT:Từ 89m² - 120m² SHR thổ...
      Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 320 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 320 m2 2,66 triệu/m2
      Đất nền rộng rãi ngang 8m dài 40m tại Đường số 35, TT Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) đang chờ chủ mới. Giá...
      Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 6 ngày trước

      Bán gấp lô đất nền 3200 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 3200 m2 0,69 triệu/m2
      khu công nghiệp hiện hữu 300 héc ta, mở rộng thêm 600 héc taĐất bằng phẳng, lên đc thổ cư, điện ngay đất , đường rộng hơn 5m ,cách Bê Tông 50mCách HCM...
      Đường Số 6, Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 283 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 283 m2 5,98 triệu/m2
      Đất 283 mét vuông ngay trục chính lên Núi Thần Tài & Hòa Phú Thành. Đường nhựa thông thoáng 10m5, cạnh 2 villa lớn, cư dân sầm uất. 💰 Giá chỉ...
      Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 75 m2 13,2 triệu/m2
      CK ngay 200 tr - Suất ngoại giao vị trí đặc biệt.TT trước 239 tr nhận nền xây dựng , phần còn lại trả chậm 12 tháng không LS- Vị trí vàng: Nằm gần khu công...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, hướng Tây tại Đường 18A - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 tr

      40 triệu 70 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí TS cách vin Hạ Long Xanh chỉ 100m - đất 2 MT — pháp lí rõ ràng — cư dân hiện hữu sổ hồng từng lô, - Hình thửa vuông vức - DT: 80 mét vuông...
      Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2, hướng Tây tại Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 triệu

      40 triệu 75 m2 0,54 triệu/m2
       - Vị trí khu đất nằm cách đại đô thị vin hạ long xanh 100m giá chỉ 3x tr/m² chỉ vài bước chân là chạm tới hệ tiện ích đẳng cấp.- DT đa dạng 80m² đến...
      Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 triệu

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 nền 5x30 khu Cgần KCN VSIP đầy đủ tiện nghia/c quan tâm contact
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Thịnh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      ❗❗MB2623 đại đô thị Đông Sơn em ra lô LK2:31 đường rộng 10,5m giá siêu rẻ đầu tư ✅ Vị trí cách trung tâm thành phố Thanh Hóa 5,5 kilomet - khu công...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Thịnh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán miếng đất 183 m2 tại Xã Đông Hòa - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 183 m2 9,84 triệu/m2
      ❗❗MB2419 Đông Hoà kế bên khu công nghiệp Thăng Long em ra lô góc siêu đẹp🍀 Lô F15 đối diện công viên - DT: 183,5 mét vuông MT 7m- Đường 7,5m + vỉa...
      Đường Tỉnh lộ 517, Xã Đông Hòa, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2 tại Xã Đông Văn - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 123 m2 13,01 triệu/m2
      ❗❗MB3086 Đông Văn em ra lô góc B54 DT 123 mét vuông giá chỉ 1,6x tỉ ✅ Vị trí đất ngay cụm CN Đông Văn đang xây dựng✅ Cách đường vành đai Tây chỉ 300m,...
      Xã Đông Văn, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh lô đất 115 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
       MUA ĐẤT QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá mềm, ĐẦU TƯ SÁNGa/c đang tìm đất:✔ Gần trung tâm – tiện sinh hoạt✔ Đón sóng sân bay Gia Bình✔ Giá vừa tầm – dễ vào...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!