Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.800 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 225 m2 12,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MT  – CHỈ 2 tỉ 8Vị trí: Ngay ngã 4 Trương Hán Siêu, xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 225 mét vuông (Full thổ cư).Tiềm...
      xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)

      Bán nhanh đất nền 240 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 370 tỷ

      370 tỷ 240 m2 1541,67 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nằm ngay MT đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, thuộc KDC đông đúc, sầm uất nhất xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 240 mét vuông - Rất đẹp để thiết...
      ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      🏡 BÁN miếng đất khoảng80 mét vuông – NHIỄM DƯƠNG, P. TRẠM LỘ, BẮC NINH 🔥📐 DT gần 80 mét vuông – vuông vức, dễ xây dựng📍 Vị trí đẹp, cư ...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 ngày trước

      Cần bán ngay đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      📍 mảnh đất đẹp ngay KĐT Ngọc Dương Riverside – Điện Dương, vị trí tiềm năng để an cư và đầu tư 🌿✨ Thông tin nổi bật:• DT: ~ 90,5m²• Đường quy hoạch rộng,...
      Xã Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất 1800 m2, hướng Đông tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1800 m2
      Đất vuông vắn, bằng phẳng, có sẵn điện trung và hạ thế, đèn đường, cây xanh. Câch trung tâm hành chính xã chỉ 2  kilomet, kế cầu vượt cao tốc. Giá hợp...
      Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu mảnh đất 72 m2 tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất  mặt phố ở khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt: 72m MT rộng đẹp đang cho thuê KD- vị trí cực đẹp nằm ngay trung tâm lõi KD bất chấp các loại hình:...
      Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1,3040000200271606 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1,31 m2 843,56 triệu/m2
      a/c đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 1304 mét vuông tại trục QL20 này:- Thế...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 214 m2, hướng Tây-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 214 m2 50,47 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 17 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 214  mét vuông(7x32) . Cách đường số 17 chỉ 100 mét hơn....
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...

      Chuyển nhượng mảnh đất 400 m2, hướng Đông tại Cao Phong - Hòa Bình, giá 1 triệu

      1 triệu 400 m2 0,01 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG CHO NĐT  Bạn đang tìm một nền đất vừa rộng, vừa đẹp, vừa gần TP Hà Nội để sinh lời nhanh? Đây chính là “kèo hiếm có” tại Cao Phong:DT...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 3490 m2, hướng Nam tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 3490 m2 3,44 triệu/m2
      Có những miếng đất không dành cho số đông, chỉ dành cho những tâm hồn đang tìm kiếm sự bình yên tuyệt đối. Gia đình cần nhượng lại tâm huyết tại khu vực...
      Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 415 m2, hướng Đông tại Thị trấn Di Linh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 415 m2 6,51 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay trung tâm TT Di Linh, MT đường Phan Huy Chú, view Hồ Tây cực chill, đất bằng đẹp dễ xây dựng nghỉ dưỡng hay đầu tư...
      Đường Phan Huy Chú, Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 130 m2 27,31 triệu/m2
      🚨 TRUNG TÂM THỊ TRẤN THỨA – 2 LÔ ĐẸP – Ở NGAY, KD LUÔN 📍 Đạo Sử – TT Thứa – Lương Tài – Bắc Ninh👉 Lõi trung tâm – cư dân đông – tiện ích đủ đầy🏡...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Sở hữu lô đất nền 218 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú Long - Châu Thành - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 218 m2 2,76 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán đất full thổ cư 100%☆DT: 218  mét vuông☆pháp lí: sổ hồng biệt☆Vị trí: ấp phú tây b, xã Thanh Phú Long,huyện châu thành,tỉnh long...
      Xã Thanh Phú Long, Huyện Châu Thành, Long An

      Bán mảnh đất 140 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      140 mét vuông đất Phúc Lợi - nở hậu - oto - gần hồ - cạnh trường học - sẵn dòng tiền✔ ngõ oto thông thoáng✔ Nở hậu tài lộc✔ cách hồ điều hòa, trường...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!