Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 261 - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Z131 Tấn Đức Central Park nằm kế cận khu ăn chơi Duy nhất Phổ Yên là Khu Ẩm Thực Lê Hồng Phong.Là vị trí có quỹ đất đẹp nhất trung tâm ...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 150 m2 9,54 triệu/m2
      Cần tiền nên bán lại nền đất nền Vịnh An Hoà City chỉ 1,4xx tỉ ngay sát sông và đường Võ Chí Công.Cần tiền đổi qa lô góc lớn tại Vịnh An Hoà, nên bán lại...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      Đất nền trung tâm TP.Giá chỉ 1 tỉ.- DT 121,5 mét vuông (full ODT).- Lộ giới 20m.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Tiện ích bán kính 1 kilomet...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay lô đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,88 tỷ

      6.89 tỷ 85 m2 81 triệu/m2
      Tái định cư MT đường Số 4 (Thích Quảng Đức).- DT 85m2 ngang 5m.- sổ hồng riêng đầy đủ, xây dựng tự do.- Nằm gần ngã tư đường 28 ngay VCN Phước Long.Giá...
      Dự án Phước Long, Đường Số 4, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Phường Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Bán miếng đất liên kế dự án Midtown 1 Uông Bí, Vị trí đẹp hiếm, 20m ra đường QL 18, Sát nhà phố thương mại shophouse của Dự án, KD tốt + Ở.DT:...
      Dự án Midtown One Uông Bí, Đường Quốc lộ 18, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 107 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 107 m2 18 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần nền đất đẹp, Đông Nam gần công viên kì quan, gần chợ đêm ở Việt Hàn, 18tr/m2. hotline: 0963 580 ***- Đông Nam mát...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Sở hữu lô liên kế 100 mét vuông với - Vốn tự có chỉ 570tr. Còn lại NH cho vay L/S 0 phần trăm trong 15 tháng, ân hạn nợ gốc.* chào bán đợt 1 -...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      T
      Phòng Kd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 950 tr

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Phú Điền Residences Quảng Ngãi.- Đường 10m5 là trục chính dự án, thông từ Nguyễn Công Phương vào Công viên trung tâm.- DT...
      Dự án Phú Điền Residences, Xã Nghĩa Điền, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh đất 86 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 86 m2 30,5 triệu/m2
      khu đô thị An Bình Tân Phước Long Nha Trang.DT 86 mét vuông ngang 4.2m giá sập sàn chỉ 30.5tr/ mét vuông.Lô kề góc mặt đường 13m gần công viên...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 462 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 5,08 tỷ

      5.09 tỷ 462 m2 11 triệu/m2
      Cặp căn biệt thự siêu khủng 462m²(16x29) siêu giảm giá 7tỉ3 giảm còn 4tỉ7.Hướng qua chợ đêm, kế công viên đường trước nhà 12m.Tiện ích xung quanh đầy đủ:...

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      * Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m (ngang 5m) - đường thông 16m giá từ 26 tr/m.- Lô 100m - đường thông 18m giá từ 29 tr/m.- Lô 100m - đường thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 85 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 85 m2 25 triệu/m2
      KDC mới The Diamond City, phát triển bởi chủ đầu tư Thắng Lợi Group.Quy mô: Dự án 35 héc ta quy hoạch hạ tầng đồng bộ hoàn chỉnh.Đường rộng 12 - 16m.- Vị...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 112 m2 32,15 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất sát đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa cạnh trường FPT.DT 112m2 ngang 7.5m.Đường rộng 7.5m.sổ hồng riêng lâu dài, có sẵn công chứng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay miếng đất 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 240 m2 45,84 triệu/m2
      - Lô căn biệt thự FPT MT sông.DT: 325m2 (15m x 22m) hướng Đông.Giá 4x tr /m2.- Lô 240m2 (12m x 20m).MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa đối diện FPT Complex.Giá 11...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán ngay mảnh đất vị trí cực đẹp, ngay trung tâm chợ Mỹ Phước 3. DT 150 mét vuông, full thổ cư, giá 1 tỉ 950, khách thiện chí bớt...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 95 m2 23,16 triệu/m2
      Chính chủ rao bán nền đất số 2789, DT 95m2, thuộc dự án MIA Forest, đường Bắc Sơn nối dài (rộng 60m, đã thông xe toàn tuyến từ trung tâm TP Thái Nguyên...
      Dự án Mia Forest, Đường Bắc Sơn, Xã Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      * Lô 5B. 0336.- DT: 120m2 (6x20m).- diện tích xây dựng: 86,52 m2, mật độ xây dựng thiết kế: 72,10 %.- Tổng DT sàn: 328,44 m2.- Thiết kế theo mẫu của chủ ...
      Dự án Para Grus, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 85 m2 17,06 triệu/m2
      Chính chủ cần nền đất thuộc dự án Ngọc Dương Riverside trục 7m5 thông qua dự án Tropical Paml. Giá chỉ 1,45 tỉ. Rẻ hơn 1 tỉ so với tháng 2 năm 2023.
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!