Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 300 tr

      300 triệu 100 m2 3 triệu/m2
      CHỈ 300 tr SỞ HỮU NGAY nền đất 5X30, 10X100 , 20X50. 150M, 1000M ĐẤT VƯỜN NGHỈ DƯỠNG, Nằm cạnh KDC đông đúc đầy đủ tiện ích. Chỉ mất 5 ph ra bãi...
      Đường 55, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 32 m2, mặt tiền 150m tại Đăk Song - Đắk Nông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      - Đất thuộc xã Nam Bình, huyện Dăk Song, tỉnh Đắk Nông. Cách Ql14 1,5 kilomet, cách ngã 3 Rừng Lạnh 1,5 kilomet.- DT: 3,2 ha thực tế, sổ 3,1 ha....
      Đường Quốc lộ 14, Xã Nam Bình, Dăk Song, Đắk Nông

      Chuyển nhượng mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải Dương - Hải Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Thiên Phú 28.125 khu Thiên Phú P Tứ Minh tp Hải Dương.- DT 60 mét vuông.- Hướng Tây siêu hiếm.Vị trí đẹp mấy bước chân ra đường 23...
      Đường Quốc lộ 37, Phường Tứ Minh, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2 m2 800 triệu/m2
      Thông tin về mảnh đất:- DT: 20x100m.- pháp lí: sổ hồng riêng (Đường thể hiện trên sổ).- Đất có quy hoạch thổ cư, view hồ thủy điện Đắk R'Tik, sát ủy ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán đất TĐC VCN PL2 , MT đường A3 rộng 16m . ngay sát căn hộ XH2 của VCN.DT : 69,7 m2, ngang 4.5m, Đông Bắc.SHR cá nhân, xây dựng tự do, sang nhượng...
      Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 899 tr

      899 triệu 100 m2 8,99 triệu/m2
      DT 100m2. Giá 899tr.Vừa xong trích lục vào tháng 6 - 2023. Có thể công chứng trên tờ trích lục.Nằm tại đường Phùng Hưng. Di chuyển ra các cung đường thuận...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Phường 2 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhanh đất đẹp MT đường Cao Bá Quát, P. 2, Sa Đéc, Đồng ThápDT : 6x20=120 mét vuông SHR, xây dựng tự dogiá cực mềm chỉ 450TR ...
      Đường Cao Bá Quát, Phường 2, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 1 triệu

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      + Nhà phát triển BDS Thanh Phát Land chào bán đợt 1 đất vườn sổ sẵn thuộc xã Túc Trung, Định Quán, Đồng Nai DT trên dưới 1000m, giá chỉ từ 1,4 tr/m.+ Tiện...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán lô đất 1 m2, mặt tiền 16m tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 655 tr

      655 triệu 1 m2 655 triệu/m2
      Vườn trái cây 1100 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ cư tại Túc Trưng - Định Quán- Đồng Nai DT 1100 mét vuông có sẵn 100 mét vuông...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 120 m2 tại Vĩnh Thanh - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cho con đi du học bán lỗ đất đẹp MT đường Tú Xương, Vĩnh Thanh, Rạch giá, Kiên GiangDT : 6x20=120 mét vuông SHR, xây dựng tự dogiá cực sốc chỉ...
      Đường Tú Xương, Phường Vĩnh Thanh, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 15m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Khách kẹt bán cắt lỗ mảnh đất MT Nguyễn Tất Thành ngay trường Lê Quý Đôn, chỉ 17.5tr/m2.- DT: 802.4m2 (ngang 15m).- SHR chính chủ, thổ cư 200m2, cạnh...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 600 triệu

      600 triệu 1 m2 600 triệu/m2
      🌹 SIÊU PHẨM bán gấp nền đất🌹 giá chỉ 600tr bao sang tên ,e sin nhắc lại giá chỉ vài trăm tr là đc sở hữu ngay nền đất 1000m có 200m ont còn lại cây lâu...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 80 m2 155 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng MT Đường Hòn Chồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.- DT: 80m2 (ngang 7,4m dài 11m).- Đất đẹp vuông vắn.- Cách biển 300m. Cách Mường Thanh...
      Đường Hòn Chồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Đất nền giá rẽ tại Thôn 16, xã Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng. Đây là một cơ hội độc đáo cho quý KH đang tìm kiếm một nơi thích hợp để định cư hoặc...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 291 m2, mặt tiền 10m tại Đường Triệu Việt Vương - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 291 m2 36,09 triệu/m2
      Bán miếng đất 291 mét vuông chỉ 10 tỉ ngay Dinh Bảo Đại, view TP - tr Việt Vương, P. 4, Đà Lạt.- DT đất: 291 mét vuông, ngang: 10m.- pháp lí:...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 66 m2, mặt tiền 11m tại Xã Tu Vũ - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      Cách đường Thành phố Hồ Chí Minh 200m. DT 306 mét vuông ,đất ở 66m , Mt tận 11m ,nở hậu .Gần cây xăng, trường Trung học cơ sở, SVĐ xã, sông...
      Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Hợp - 4 - Gò Công - Tiền Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay Đất MTĐ Nguyễn Trọng Hợp, P. 4, Gò Công, Tiền Giang DT 120m2 (6x20m), full thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.Vị trí đắc địa,...
      Đường Nguyễn Trọng Hợp, Phường 4, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà MT đường Hai Bà Trưng KP2 P3 TXGC TGDT 124,5m2 ngang 9m73 dài 20m full thổ cư đô thịGiá chốt #2tỷ1 bao toàn bộ giấy tờ Khu vực cư dân đông...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!