Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      sổ đỏ đã về nóng hổi duy nhất 1 lô mở bán tại thôn 4 xã Thuỷ Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng.Gần ngay TĐC Gò Gai, Tân Quang Minh, siêu thị Lan Chi trung tâm...
      Thôn 4, Đường Thủy Sơn, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 920 tr

      920 triệu 80 m2 11,5 triệu/m2
      Hoa Động tìm NĐT để sinh lời.Vị trí mảnh đất cách trục đường 203 chỉ 50m.Xung quanh trường chợ bốn bề.DT 80m2.Ngang 6.20m.Hướng Nam mát mẻ tài lộc.
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất 500 m2, mặt tiền 18m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 miếng đất vườn MT đường nhựa LG 18m tại thị trấn Cần Giuộc.DT 500 mét vuông (18,4m x 30m) khu vực đc chuyển thổ.Phù hợp xây nhà vườn...
      Đường Nguyễn Thanh Tâm, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô MT đường 7.5m Khương Hữu Dụng - Hoà Xuân.DT: 100m2 (5*20m).Hướng: hướng Đông Nam.Lô sạch không dính cống trụ, gần chợ Hoà Xuân.cư ...
      Đường Khương Hữu Dụng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 130 m2 tại Xã Thuận Thành - Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 130 m2 10 triệu/m2
      Bán đất hàng f0 chưa qua đầu tư xã thuận thành cần giuộc Long an Vị trí thuận lợi KD buôn bán - MT nhựa hướng Tây Bắc thuận thành- ngang 5 dài 26 tổng...
      Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 114 m2 5,4 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ. HỖ TRỢ XEM TRONG TUẦN - SHR- Đường oto quay đầu - DT: 114m2 ( ngan 5 )- Vị trí: Cách QL 1A tầm 700m, Đường Huỳnh Châu Sổ vào 10m- cư ...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất 3 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1 tr

      1 triệu 3 m2 0,34 triệu/m2
      - Vị trí: Xã Hòa Thắng, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận.+ Cách đường DT716 xuống biển chỉ 1,2 kilomet.+ 2 MT đường ô tô gầm thấp tới đất.+ Ngay KDC...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Đi nước ngoài bán nhanh MTĐ Nguyễn Văn Linh, Gần ủy ban nhân dân Long Hòa, Bình Thủy, Cần ThơDT 120 mét vuông (6x20m), Full thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay miếng đất 314 m2 tại Xã Minh Tâm - Hớn Quản - Bình Phước, giá 468 triệu

      468 triệu 314 m2 1,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất ngay khu công nghiệp Minh TâmDT: 314m2, sổ hồngGiá: 468 tr, bao mọi chi phí sang tênĐường đước đất 18m thông thẳng ra trung tâm...
      Đường ĐT 752, Xã Minh Tâm, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nền đất 115 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 115 m2 11,74 triệu/m2
      Hàng ngộp ngộp chốt gấp trong tuần.BÁn miếng đất khu vực 4, thị trấn Đức Hoà, Long An.DT: 5x23m, ODT.MT đường nhựa Út An.Vị trí cực đẹp gần trường học,...
      Đường Út An, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Duẩn - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      bán gấp đất cho a/c giá lộc.Đất Lê Duẩn, P. 1, Bạc Liêu, TP Bạc Liêu.Khu đất gần trường đại học Bạc Liêu, cơ sở 2, công an tỉnh Bạc Liêu, trường Trung ...
      Đường Lê Duẩn, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 5 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Thanh lý gấp đất đẹp MT đường Lê Đại Hành, P. 5, Bạc Liêu.DT: 6x20=120 mét vuông SHR, xây dựng tự do.giá cực rẻ sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất ngay...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 5, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán nhanh miếng đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 170 m2 2,65 triệu/m2
      Đất kp6 phương minh hưng TX chơn thành MT đường số 12m Nằm giửa 2 cụm khu công nghiệp , đường thông Sát đương lớn 72m Chợ trường học chỉ vài ph đi xeL/H...
      Dự án Khu công nghiệp Minh Hưng III, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 230 m2, mặt tiền 5m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 329 tr

      329 triệu 230 m2 1,44 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay 2 lô thổ cư liên kế ngay KDC đông đúc- MT nhựa 8m QH 12m- DT 5*46 300 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ cư-...
      Đường ĐT 755B, Xã Thống Nhất, Bù Đăng, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 125 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nền khu dân cư Tân Đức.- Đường nhựa 16A1. Đông Nam.- Sát BHX. 24A thông ra 1A.- Bán kính 500m: Kí túc xá, trường Tiểu học - 2, căn hộ.- giá: 1 tỉ...
      Đường 16A1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 115 m2 tại Đường ĐT8 - Phước Vân - Cần Đước - Long An, giá 590 tr

      590 triệu 115 m2 5,14 triệu/m2
      KẸT TIỀN NÊN bán gấp LẠI ĐẤT TẠI CẦN ĐƯỚC LONG ANVị trí nằm trên đường DT 8, xã Phước Vân, Cần Đước Long An. Cách chợ Phước Vân tầm 200mDT:115m²( ngang...
      Đường ĐT 8, Xã Phước Vân, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất 120 m2 tại Đường 826C - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất ở đường ĐT 826C, Long Hậu để thu hồi vốn - Đất đã lên nền sẵn, xây dựng tự do - SHR mua sang tên nhanh - Vị trí nằm ở khu vực cư dân...
      Đường ĐT 826C, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 580 tr

      580 triệu 100 m2 5,8 triệu/m2
      Đất gần ngay Phố Thanh Hà Trung tâm Cần Giuộc.DT:100  mét vuông (ngang 5 dài 20) -pháp lí đầy đủ, sổ hồng, 100 phần trăm thổ cư.-Xung quanh...
      Phố Thanh Hà, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!