Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất 2 m2 tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 2 m2 2300 triệu/m2
      Bán mảnh đất 3 MT đường Phước Vinh, đường đất chuẩn bị lên nhựa, mặt đường kênh mát mẻ trong lành.- DT 25x75 1847 m2 - có 400m2 thổ cư - còn lại cây lâu...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán mảnh đất 121 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 121 m2 12,81 triệu/m2
      Tọa lạc ngay quỹ đất vàng cuối cùng phía Bắc Hội An, khu đô thị Mansion hướng đến hình ảnh trở thành khu phức hợp nghỉ dưỡng, giải trí với kết cấu đa hình...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp miếng đất 125 m2 tại Đường Bạch Đằng - Long Đức - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 600 tr

      600 triệu 125 m2 4,8 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT Bạch Đằng, Long Phước, Trà Vinh.(gần trường Trung học cơ sở Trần Phú, THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, KDL Huỳnh Kha).Khu vực cư ...
      Đường Bạch Đằng, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán gấp đất nền 220 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đông Hòa - Phú Yên, giá 3,74 tỷ

      3.74 tỷ 220 m2 17 triệu/m2
      Cần bán nền đất mặt biển 220m2 thổ cư giá 17tr/m2.call ngay 0967 841 ***
      Xã Hòa Hiệp Nam, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán nền đất 120 m2 tại Phường 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      bán gấp nền đất P. 1, TP Trà Vinh.nền đất MT đường Trương Văn Kỉnh, gần trường cấp 3 Trần Thái Bường, trường Đại học Trà Vinh, Vincoom plaza Trà...
      Đường Trương Văn Kỉnh, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 960 triệu

      960 triệu 100 m2 9,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất 100 mét vuông giá 960 tr. bìa đỏ trao tay vị trí cách bãi tắm 20m mặt biển Quất Lâm - Nam Định.DT: 100m, MT:...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phường Quang Trung - Vinh - Nghệ An, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      sang nhượng miếng đất thuộc dự án Dầu Khí, mặt đường 32m, khu vực KD sầm uất của TP.- DT: 97,5 mét vuông.- Hướng: Chính Tây.- Vị Trí: Trung tâm của...
      Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 260 m2 tại Xã Điện An - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 260 m2
      Chủ cần tiền gấp bán lỗ. Lúc mua 8xx. Giờ cần tiền bán nhanh.DT: 5 x 52m.Đường bê tông thông 2m5. Chuẩn bị mở đường.Gần đường Tỉnh Lộ ĐT609.Gần Vĩnh Điện...
      Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 215 m2 tại Huyện Gò Dầu - Tây Ninh, giá 460 tr

      460 triệu 215 m2 2,14 triệu/m2
      5x43m. Hơn 215m2 có thổ cư. Dân đông, gần QL 22B. 460tr.2 miếng đất ngộp tới lỗ mũi nằm tại ấp Đá Hàng, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh. Kế bên QL...
      Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất 120 m2 tại Đường Mạc Văn Thành - Gò Công - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      - bán ngay đất full thổ cư nằm MT đường Mạc Văn Thành, xã Tân Đông, huyện Gò Công Đông, Tiền Giang.- Đường nhựa oto, cư dân đông đúc gần: THPT Gò Công...
      Đường Mạc Văn Thành, Xã Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 11 m2, mặt tiền 168m, hướng Đông - Bắc tại Sông Hinh - Phú Yên, giá 800 triệu

      800 triệu 11 m2 72,73 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên ra nhanh miếng đất bám hồ, view hồ Sông Hinh, huyện Sông Hinh, Phú Yên. DT 168x67= 11400m2, SHR, đăng ký lên thổ cư 400m2. miếng đất...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Sông Hinh, Sông Hinh, Phú Yên

      Cần bán đất 219 m2 tại Đường Thống Nhất - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 219 m2 12,79 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh nền đất - vị trí đẹp ngay ngã 3 Đồng Cao, xã Thống Nhất, Hạ Long, Quảng Ninh.- DT: 219 mét vuông có 136 mét vuông...
      Xã Thống Nhất, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, hướng Đông tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 120 m2 17,42 triệu/m2
      Siêu hot 3 lô Điện Ngọc kề FPT giá rẻ.- Lô số 1: DT 144m2 giá 2,2x tỉ.- Lô số 2: DT 120m2 giá 2,0x tỉ.- Lô số 3: DT 150m2 giá 2,4x tỉ.hotline 0934 865 ***...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 215 m2, mặt tiền 15m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 8,17 tỷ

      8.17 tỷ 215 m2 38 triệu/m2
      Sàn GD Hatana Land - CN Phú Yên- Chủ cần bán để mua đất DT lớn hơn. NOTE: Để sở hữu đc đất ODT ngay mặt biển thuộc Tp Tuy Hòa là vô cùng hiếm.- 15m MT đường...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên
      Y
      Sàn Hatana Land - Cn Phú Yên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất 2 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 2 m2 1575 triệu/m2
      "Vị trí: xã Pró, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng - DT: 1851 mét vuông. MT 25m x74m - Hướng: hướng Tây Bắc - Đường bê tông 3m - Sổ riêng đất nông...
      Xã Pró, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 830 tr

      830 triệu 86 m2 9,66 triệu/m2
      - Bãi tắm trước mặt.- Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha của Flamingo.- Đón sóng tuyến đường sát biển.- Đất đc nâng cấp lên KĐT loại IV.- Giao Thủy đã quy hoạch 6...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 280 m2, mặt tiền 10m tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 280 m2 4,65 triệu/m2
      Đất ở đô thị (thị trấn Di Linh), đc phép lên thổ cư- gần QL 20, cách 100m- gần hồ tự nhiên, gần đồi chèCó 2 lô giống nhau, sát nhau. Khách lấy chọn 1 trong...
      Quốc Lộ 20, Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Bán đất nền 127 m2 tại Xã Phước Trung - Bác Ái - Ninh Thuận, giá 358 tr

      358 triệu 127 m2 2,82 triệu/m2
      Chính chủ cần ra 2 miếng đất 330 mét vuông Thôn Tham Dú, Phước Trung, Bác Ái- Lô 127 mét vuông giá 358tr - Lô 202 mét vuông giá 400tr (đã...
      Xã Phước Trung, Huyện Bác Ái, Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!