Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tuy An - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh mảnh đất Á Hậu 1 của khu vực, nằm cạnh lô góc đẹp nhất dự án.Cách chợ Yến chục bước chân, nằm trung tâm xung quanh là trường học, uỷ ban, KDL...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán mảnh đất biển Hà My 6x30m, tổng 180m, MT đường 13m5, vị trí đẹp, thuận lợi về đầu tư, thương mại, hotel,... Hướng Bắc, biển đẹp.Vị trí: Khu...
      Khu biển Hà My, Hà My Đông A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 129 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vĩnh Linh - Quảng Trị, giá 667 tr

      667 triệu 129 m2 5,18 triệu/m2
      Chỉ vài trăm trmiếng đất 129 mét vuông rộng 6 chỉ đi 800m ra tới biển cửa tùngĐất thuộc thị trấn cửa tùng huyện vĩnh linh Quảng trị
      Thị trấn Cửa Tùng, Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp đất nền 1 m2, mặt tiền 52m, hướng Đông tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất biển Bình Nam, Thăng Bình Quảng Nam DT 1400 mét vuông.- Vị trí ô đất nằm trên trục đường bê tông đâm thẳng ra...
      Xã Bình Nam, Thăng Bình, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất sổ riêng 142 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 299 triệu

      299 triệu 142 m2 2,11 triệu/m2
      Xả lỗ gần 100tr, bán bỏ. 5x29. thổ cư 50m2. oto tận nơi. 299tr Chủ cần tiền gấp xả lỗ bán bỏ buông tay nền đất có sẵn thổ cư tại Lộc Ninh, Dương Minh Châu,...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 657 m2, mặt tiền 50m tại Thăng Bình - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 657 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất biển Bình Nam, Thăng Bình Quảng Nam DT 657 mét vuông.- Vị trí ô đất cách biển 20m.- Cách TP tam kỳ...
      Xã Bình Nam, Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 224 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Điền - Châu Thành - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 224 m2 3,58 triệu/m2
      ♦️Chính chủ ngộp thở cần bán ngay lô MT tỉnh lộ 796 tại Ninh Điền , Châu Thành , Tây Ninh ✅ Đường nhựa sẵn 12m , quy hoạch lên đến 45m✅ Vị trí ngay trung...
      Đường ĐT 796, Xã Ninh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp đất 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 387 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năngĐầu năm 2024 sẽ có chi tiết 1/2000Đất quy hoạch đất ở.Khả năng tăng...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng mảnh đất 1 m2, mặt tiền 16m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 490 tr

      490 triệu 1 m2 490 triệu/m2
      BÁN 2 mảnh đất ĐƯỜNG 12mDT: 1000m²( 20x50..10x100)✴️ GIÁ: # 490 tr. QH THỔ CƯ ).🎯 SỔ SẴN CÔNG CHỨNG NGAY.✔️ Đường nhựa, Thông tứ hướng thuận tiện đầu tư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh
      c
      Dương Thái BDS tây ninh chính chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2 tại Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Ngắm trọn body vuông đét với số đo 5x20= 100m2 đất DV Yên Mỹ-Xuân Hoà-Vĩnh Phúc- miếng đất nằm đối diện KĐT mới Xuân Hoà- Mật độ xây dựng 100 phần ...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất 120 m2 tại Phường 8 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      bán ngay, đất ngộp Đường Lê Hồng Phong, P. 8, Trà VinhGiá 700trDT 120m²( ngang 6 dài 20) full thổ cư~ 2 kilomet có BigC GO Trà Vinh,Bách hoá...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán nhanh miếng đất 130 m2 tại Huyện Yên Định - Thanh Hóa, giá 260 tr

      260 triệu 130 m2 2 triệu/m2
      SỐC CHỈ HƠN 200TR SỞ HỮU NGAY SIÊU PHẨM ĐẤT THỊ TRẤN THỐNG NHẤT - YÊN ĐỊNH - THANH HÓAbìa đỏ chính chủ - tiềm năng X3 trong tương lai gầnXu hướng 2023 phân...
      Thị trấn Thống Nhất, Yên Định, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay mảnh đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 1 m2 450 triệu/m2
      Do tuổi cao sức khỏe yếu nên tôi cần bán nhanh vườn trái cây tâm huyết đã thu hoạch rồi.- Vị trí ngay trung tâm thành phố Tây Ninh, khu vực cư dân đông...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán lô đất sổ riêng 170 m2 tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 390 tr

      390 triệu 170 m2 2,3 triệu/m2
      Bán 170m2 nền thổ cư thị trấn Dương Minh Châu, TP.Tây Ninh- Dt : 5x35 ( sổ hồng )- Giá : 390tr đã sổ hữu đc mảnh đất 170m2 - KDC đông đúc , điện, nước...
      Thị trấn Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 104 m2 28,37 triệu/m2
      Cần bán miếng đất mặt chính KD TL305 Hoàng Lâu Tam Dương Vĩnh Phúc DT : 104m2MT : 6.5mđường : TL305 bán đất tặng nhà c4 KD, kho xưởng tiềm năng lớn. đường...
      Đường Tỉnh lộ 305, Xã Hoàng Lâu, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Bán lô đất sổ riêng mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán nền đất 7x28m, tổng 196.75m2, MT bê tông 3m lề 1m, thông thoáng, cách dự án Mallorca...
      Đường Số 36A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 triệu

      500 triệu 126 m2 3,97 triệu/m2
      NCC --DT tổng: 6x21m, full thổ cưLộ giới đường vào 8m - Đường nhựaHẻm 115 Lam Sơn, Lộc Sơn, Bảo Lộc.Giá 500 tr/ nền
      Đường Lam Sơn, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      Cần tiền bấn gấp, giá rẻ bất ngờ chỉ 5 tr / m2.* miếng đất nằm ngay MT đường nhựa, xung quanh đầy đủ tiện ích.* DT 1.269m2 có sẵn 200m2 thổ cư, đc chuyển...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!