Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lộc - Vinh - Nghệ An, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Bán đất đẹp mặt đường Lê Thánh Tông - Hưng Lộc.Lô S2: 103,9 mét vuông - giá 2 tỉ 2xxx tỉ.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường rải thảm có vỉa hè thông rộng ô...
      Đường Trần Thánh Tông, Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất hướng Tây - Bắc tại Xã Nghi Kim - Vinh - Nghệ An, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 0 m2
      đc: Đường Quyết Tiến, Xóm 10, xã Nghi Kim, Tp Vinh, Nghệ An.Hẻm đường lớn.Gần nhà thờ Phan Thôn.SHR.DT: 183,8 mét vuông.Loại hình: Đất ở nông...
      Đường Quyết Tiến Xóm 10,, Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp đất 2 m2, mặt tiền 32m tại Xã Ea Chà Rang - Sơn Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng miếng đất MT QL 25 (Lộ giới 52m) ngay ngã 4 Ea ChaRang.- Tuyến đường huyết mạch kết nối giao thương giữa Phú Yên - Gia Lai.-...
      Đường Quốc lộ 25, Xã Eachà Rang, Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh miếng đất 500 m2 tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 290 tr

      290 triệu 500 m2 0,58 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất nền 500m2 ngay ngã 4 Cây Me, trục đường chính QL 24 và QL 19C.Đất MT đường nằm trong KDC nhà cửa đông đúc.Cách Chợ và Trường học...
      Xã Sơn Phước, Sơn Hòa, Phú Yên
      K
      Huỳnh Thị Thuý Kiều Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 195 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 195 m2 9,24 triệu/m2
      Sàn GD Hatana Land - CN Phú Yên.Trao giá trị - Nhận niềm tin.- 9m x 22m (đã trừ HLGT).- 195m2 (sẵn 110m2 ODT), (đã trừ HLGT).- Đường 16m - QH mở rộng 30m.-...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Hòa Hiệp Nam, Đông Hòa, Phú Yên
      Y
      Sàn Hatana Land - Cn Phú Yên Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất 1 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Sơn Hòa - Phú Yên, giá 250 tr

      250 triệu 1 m2 250 triệu/m2
      Sát bên thị trấn Củng Sơn đã có quy hoạch lên đô thị loại 4 chỉ có 5p.Từ đất đi ra QL 25 chỉ có 400m.Tiện ích bán kính 3 kilomet có đủ: Chợ, trường,...
      Đường Quốc lộ 25, Thị trấn Củng Sơn, Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 610 tr

      610 triệu 150 m2 4,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Xã Tam Xuân 1, Núi Thành.DT: 5 x 30m (150 mét vuông full đất ở).Hướng Bắc.Tim đường bê tông rộng hơn 3m.KDC đông đúc.Vị...
      Xã Tam Xuân 1, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      * Vị trí nằm ngay cạnh KPC Nam Phước trên trục đường lớn tiếp giáp với QL1A thuận lợi di chuyển tạo liền kềt vùng Đà Nẵng - Điện Bàn - Hội AN - Quế Sơn -...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh mảnh đất 265 m2, mặt tiền 10m tại Xã Duy Hải - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 265 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 miếng đất ngay khu tái định cư liên kế Casino Nam Hội An như sau.Lô1: TĐC Sơn Viên đường 5m5 lề mỗi bên 5m, DT 265m ngang 10m, rất...
      Xã Duy Hải, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 182 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 182 m2 6,6 triệu/m2
      * Ra mắt sp đất nền ven sông trong lòng đô thịGiỏ hàng mới độc quyền từ Trendy Land Vị trí:- Nằm ngay trung tâm thị trấn lớn nhất nhì Quảng Nam- Phân khu 12...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán lô đất 360 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 360 m2 18,89 triệu/m2
      Đất view trực diện biển ngay đầu Làng Bích Hoạ - Tam Thanh.Mặt biển hơn 14m - phù hợp cho việc xây homestay, nhà hàng,Đường ôtô vào tới đất, vị trí cách...
      Đường Thanh Niên, Làng Bích Hoạ, Xã Tam Thanh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 208 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 208 m2
      Chính chủ cần tiền bán rẻ miếng đất thị trấn Nam Phước.Cách chợ 200m.Cách trường mầm non, cấp 1, trong bán kính chỉ 1 kilomet.DT: 208m2.Phù hợp làm...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 387 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết 1/2000.Đất quy hoạch đất ở.Khả năng tăng...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Hot! Sở hữu ngay bất động sản nghỉ dưỡng liên kế Phố cổ Hội An chỉ với giá 16tr/m2.- Cần bán 2 mảnh đất liên kế tổng 240m2 (ngang 12m): Có thể khai...
      Đường An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 156 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 290 tr

      290 triệu 156 m2 1,86 triệu/m2
      Đảo Bé Lý Sơn.Cảnh quan thiên nhiên đẹp và đáng sống!Ngay bây giờ đầu tư cho tương lai là ý tưởng tuyệt vời.1 lô quy hoạch thổ cư 156m2.Tài chính phù hợp...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, hướng Tây tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại thôn Thanh Nhứt, Xã Cẩm Thanh, TP Hội An.căn hộ góc rộng rãi thoáng mát. Đường trước mặt nhà 7,5m.DT 7.5x20m.Đường vào ngay Khu Nghỉ...
      Thôn Thanh Nhứt, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Sông Khoai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất xã Sông Khoai, TX Quảng Yên, Quảng Ninh.DT từ 100m đến 300 mét vuông.Tài chính từ 800 tr đến 3 tỉ tùy phân khúc.Sát KCN Amata, căn hộ nhà ở...
      Xã Sông Khoai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất 300 m2 tại Đường ĐT 782 - Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      5x45. Hơn 300m2 có 100m2 thổ. Đường nhựa QL DT782. 4,x tỉ.miếng đất vị trí đắc địa nằm ngay ngã tư Nông Trường gần cổng khu công nghiệp phước Đông quy...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.