Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán miếng đất 270 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hải Lăng - Quảng Trị, giá 445 tr

      445 triệu 270 m2 1,65 triệu/m2
      Chỉ hơn 400tr có ngay 270 mét vuông sát Vsip Quảng Trị.- DT: 270 mét vuông - ONT 100 mét vuông.- MT 9m - Đông Nam.- Đất cách đường QL1A...
      Xã Hải Lâm, Hải Lăng, Quảng Trị

      Sở hữu đất 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 901 tr

      901 triệu 91 m2 9,91 triệu/m2
      - MT đường nhựa 10m, thông tứ hướng.- cư dân xung quanh đông đúc, sinh sống nhộn nhịp.- liên kế các tiện ích trong vòng bán kính 5 kilomet có đầy đủ...
      Đường ĐT 784, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh
      T
      Đặng Huỳnh Đức Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 82 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 245 tr

      245 triệu 82 m2 2,99 triệu/m2
      5x17m. Hơn 82m2 thổ cư. Đường thông. oto tận nơi. 2xxtr.Còn vài lô liên kế đất full thổ nằm KDC hiện hữu tại ấp Rộc, xã thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh. Giá rẻ...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 95 m2 tại Phường Hà An - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 95 m2 14,22 triệu/m2
      Bán đất P. Hà An, TX Quảng Yên, Quảng Ninh.- Bán đất khu 11 P. Hà An, DT 90 mét vuông và 280 mét vuông.giá 12 tr/ mét vuông.- Bán đất khu...
      Đường Hồng Phong, Phường Hà An, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Bán mảnh đất 260 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 260 m2 6,12 triệu/m2
      - MT đường bê tông 5m, thông tứ hướng.- cư dân xung quanh đông đúc, sinh sống nhộn nhịp.- liên kế các tiện ích trong vòng bán kính 5 kilomet có đầy...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      T
      Đặng Huỳnh Đức Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      mảnh đất 1 héc ta có 400m2 thổ cư MT đường Phước Vinh lộ giới 45m.DT 46x203 9999,9m2 có 400m2 thổ cư.SHR sẵn, công chứng ngay trong ngày.Phù hợp để...
      Đường Phước Vinh xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 200 m2, mặt tiền 13m tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ bán cặp đầu ve MB3164 Đông Khê, Đông Sơn- MT 13m DT hơn 200m2 - Hướng Đông nhìn sang khu căn biệt thự cực đẹp, thoáng mát ngay gần công viên-...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Văn Sơn - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 790 triệu

      790 triệu 150 m2 5,27 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất tại thôn 1 xã Vân Sơn - tr Sơn. Vị trí đất bám trục đường Tỉnh Lộ 506 đi bến en Như Thanh. Dt 6x25 150 mét vuông full thổ cư,...
      Đường Tỉnh lộ 506, Xã Văn Sơn, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nền đất 160 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đẹp 320m.- Giá cắt lỗ - cạnh khu đô thị 50ha - cạnh QL1A.Vị trí: Cạnh QL1A - thị trấn Tân Phong - Quảng Xương - TP....
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Sở hữu đất nền 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 320 m2 6,88 triệu/m2
      Đất nền 320 mét vuông ngay thị trấn Tân Phong giá chỉ 2.2 tỉ.- Nằm ngay vị trí QL 1A trung tâm thị trấn Quảng Xương em có nền đất DT rộng phù hợp xây...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Bán đất 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Đường 781 - Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá 490 tr

      490 triệu 1 m2 490 triệu/m2
      Chị tôi bị vỡ nợ nên cần bán ngay mảnh vườn hiện đang trồng cây cao su đã đc thu hoạch gần đường Tỉnh Lộ 781 cách trung tâm thị trấn Châu Thành - Tây Ninh...
      Đường 781, Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Thái Bình - Thái Bình, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất mặt đường Ngô Thị Nhậm.DT 59,2m2.Vị trí đẹp KD sầm uất.Gần trường, gần chợ, BV.Cách cầu Cống Trắng chỉ 15m.Thuận tiện đi lại.
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Thái Bình, Thái Bình

      Bán nhanh đất nền 99 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 693 triệu

      693 triệu 99 m2 7 triệu/m2
      khu đô thị 3164 giá siêu rẻ chỉ từ 7tr/m2.- MB 3164 Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hoá.- Cạnh nút giao cao tốc Bắc - Nam. QL45 - QL47.- khu công nghiệp 100ha...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Em còn 5 suất view công viên.Đại đô thị 3164 Đông Khê vip nhất Thanh Hoá.Gần 300 giao dịch đã thực hiện sau 2 tháng chào bán.Bám ngay nút ra vào cao tốc...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 630 tr

      630 triệu 90 m2 7 triệu/m2
      MB 3164 Đông Khê Đông Sơn.Vị trí đắc địa: Nút lên xuống cao tốc, cửa ngõ vào TP, bám QL 47 đi sân bay.Thời điểm vàng đầu tư: Giá F0 cực đẹp tại khu vực Đông...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Siêu phẩm đất nền gần kề nút vào ra cao tốc chỉ 6.6tr/m2.DT 100 - 125m2.MT: 6 - 7m.Giá từ 6.2tr đến 7tr/m2.Tặng ngày 01 chỉ vàng khi đặt cọc thành công.Hạ...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán lô đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Hậu Thành - Cái Bè - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Khu đất cư dân đông đúc và đầy đủ tiện ích như: - cách ủy ban nhân dân xã Châu Thành ~ 380m- bách hoá xanh- điện máy xanh- trường mầm non Hậu Thành,...
      Xã Hậu Thành, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 28m, hướng Nam tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất MB đầu ve, cắt đường QL đi Hải Tiến và Duyên Hải.DT: 135.9 mét vuông.Nằm mặt đường QL chính.Tiện ích: Gần KDC đông đúc, buôn bán kính...
      Xã Hoằng Ngọc, Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!