Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 40m tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Đất rao bán thời điểm này nhiều vô kể nhưng kiểm đc mảnh đẹp như của em là hơi hiếm đấy ah.Mặt trước đường container tránh, mặt sau bám hồ rộng mênh mông...
      Thôn Trại Giễng, Xã Thanh Vân, Tam Dương, Vĩnh Phúc
      M
      Nguyễn Thị Ngọc Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất mặt tiền 27m, hướng Đông - Nam tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán đất phố Thành Mai, P. Quảng Thành, TP Thanh Hóa.DT: 385.7 mét vuông.Tiện ích: Gần KDC đông đúc, buôn bán kính doanh tốt,...bìa đỏ chính chủ, xây...
      Đường Thành Mai, Phường Quảng Thành, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Xã Mỹ Phước Tây - Cai Lậy - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt vốn bán nền đất đẹp MT đường Châu Thế Bình, thị trấn Cai Lậy, Tiền Giang.DT: 6x20m = 120 mét vuông SHR, xây tự do.giá cả thỏa thuận sang tên...
      Đường Cao Đăng Chiếm, Xã Mỹ Phước Tây, Cai Lậy, Tiền Giang

      Bán gấp miếng đất 120 m2 tại Đường Phạm Thái Bường - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      bán ngay đất full thổ cư nằm MT đường Phạm Thái Bường, P. 4, Vĩnh Long. Cách THPT Vĩnh Long 50m.DT: 120 mét vuông (ngang 6, dài 20), hỗ trợ giấy ...
      Đường Phạm Thái Bường, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 97 m2 tại Đường 14/9 - 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Đất sổ hồng, sang tên ngay.Giá: thương lượng / 97m2.Đất đẹp vuông vắn. Đất sạch.Đường đi thông thoáng trải nhựa thuận tiện di chuyển về chợ trường,...cư ...
      Đường 14/9, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 900 tr

      900 triệu 125 m2 7,2 triệu/m2
      Ngay view công viên mà giá chỉ hơn 7 tr quá rẻ ạ. Vị tr vàng ngay nút ra cao tốc Bắc Nam và đường QL 47.DT 5x25m vuông vắn không lỗi.Xung quanh cư dân ở...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 815 m2, hướng Đông - Bắc tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 815 m2 1,85 triệu/m2
      Ngay trung tâm đô thị Bình Minh có ngay miếng đất cây lâu năm. Có thể chuyển mục đích. Nằm giữa KDC. Xung quanh đất ở nhà dân. Đường bê tông 3m5 xuống...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 720 tr

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      Sở hữu đất nền đô thị 3164 Đông Khê - Đông Sơn chớp cơ hội "bắt đáy" thành công không ngừng gia tăng giá trị.Cách trung tâm thành phố. Thanh Hóa chỉ...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán lô đất 158 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Minh - Vĩnh Long, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 158 m2 11,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 158m2, giá 1,8 tỉ.Chính chủ cần bán đất với 158m2 gần KCN Bình Minh.DT: 5m x 31,48m.Lộ giới: 14m.Gần vòng xoay Cần Thơ.Gần KCN. Thích...
      Phường Đông Thuận, Bình Minh, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất mặt tiền 9m tại Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Duy nhất lô đất nền đường Lê Thánh Tông, với giá cực tốt, không có lô thứ 2.- DT: 247,9 mét vuông (trong đó MT khá đẹp khi rộng 9m30) và 190m là đất...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 112 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 400 tr

      400 triệu 112 m2 3,58 triệu/m2
      Đất xã Thạnh Đức, đường oto thông, 5m.DT 5x20m, full thổ cư, xây dựng tự do.sổ hồng, công chứng ngay trong ngày.
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất sổ riêng 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7,07 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền 2 MT trung tâm huyện Quảng Xương:- Cách BV đa khoa Quảng Xương 900m.- Mặt trước đường nhựa rộng 7.5m, vỉa hè 4m.- MT sau đường rộng 5m...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay lô đất 410 m2 tại Xã Thọ Tiến - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 410 m2 2,69 triệu/m2
      Do điều kiện nên gia đình cần bán nền thổ cư mặt đường Nghi Sơn Thọ Tiến tr Sơn Thanh Hóa.DT 410m2, MT 10m, hướng Bắc, mặt đường trước nhà 66m.Cách sân...
      Xã Thọ Tiến, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng lô đất 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Hưng Nguyên - Nghệ An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 101 m2 13,37 triệu/m2
      bán ngay miếng đất lối 2 đường Nguyễn Văn Trỗi K6 TT Hưng Nguyên.DT: 101 m2 (6,5 x 15,3) nở hậu.Hướng Nam.Đường hiện trạng 5m bê tông thông thoáng, khu...
      K6 Thị trấn Hưng Nguyên, Huyện Hưng Nguyên, Nghệ An

      Cần bán gấp miếng đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hải Lâm - Hải Lăng - Quảng Trị, giá 667 triệu

      667 triệu 132 m2 5,06 triệu/m2
      Đất mặt đường lớn liên xã, giao thông chính.Chỉ với ~ 6tr/m2 có ngay miếng đất mặt đường.Đất Hải lâm, Hải Lăng, Quảng Trị mặt đường liên xã.Gần ngay khu ...
      Xã Hải Lâm, Huyện Hải Lăng, Quảng Trị

      Sở hữu nền đất tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán thửa đất Ngọc Thanh: Gần thung lũng Thanh Xuân của tập đoàn BIM Group, gần Flamingo, vị trí đẹp, không gian thoáng mát, để ở hay đầu tư đều ổn...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      M
      Nguyễn Thị Ngọc Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thành Tân - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 155 triệu

      155 triệu 150 m2 1,04 triệu/m2
      Dt bán 2 lô mỗi lô 5x30m có 80m thổ cư, giá thu về 155 tr /lô bao sổ.Tại Thạch Thành. Quan tâm ib e nhé. Trục nhựa liên huyện ạ. Dân cứ ở đây đều hiện hữu....
      Xã Thành Tân, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán gấp đất 149 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Quảng Hải - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 890 tr

      890 triệu 149 m2 5,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp mảnh đất trục đường Ninh - Nhân - Hải cách biển chỉ 2 kilomet.Vị trí: Xã Quảng Hải, huyện Quảng Xương, Thanh Hóa.DT...
      Đường Ninh Nhân Hải, Xã Quảng Hải, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!