Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng mảnh đất 11 m2, mặt tiền 75m tại Xã Liên Sang - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 11 m2 500 triệu/m2
      Bán đất MT QL 27C Nha Trang - Đà Lạt sau lưng giáp Sông Cái view đẹp.+ DT hơn 11.000 mét vuông (1ha1) bằng phẳng giáp Sông Cái.+ MT 75m ngang đường...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Liên Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 325 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 325 m2 10 triệu/m2
      Đất thị trấn Cam Đức MT Phan Đình Phùng (kênh chính Nam) thông ra Lê Lợi, Ngô Gia Tự chỉ vài bước chân giá siêu đầu tư 10tr/ mét vuông.- DT:...
      Đường Phan Đình Phùng, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 47m tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Bán 2000 mét vuông đất hợp thổ đường Bê tông Cam Thành Nam giá 1x tr/m2Chính chủ bán nền đất sào thuộc xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh- MT 47m,...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 54m, hướng Tây - Nam tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại miếng đất xây hotel hai MT gần đối diện Mường Thanh, cách biển chỉ 300m.- Vị trí: Đối diện Mường Thanh, The Sonaga, nằm...
      Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán lô đất sổ riêng 14 m2, mặt tiền 60m, hướng Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 45 tỷ

      45 tỷ 14 m2 3214,29 triệu/m2
      Hạ giá giảm tới 40 phần trăm - mảnh đất chưa qua đầu tư, một chủ từ đầu tới giờ* F0 toàn tập.- Tọa lạc tại xã Hàm Ninh, TP Phú Quốc.- Cách sân bay...
      Đường ĐT 47, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang
      T
      Đặng Huỳnh Đức Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 888 tr

      888 triệu 0 m2
      Vị trí: Lộc Ngãi Bảo Lâm.Cách đường ĐT 725 đúng 2 kilomet.Gần khu cắm trại Camping hoạt động đông khách.SHR từng lô. Công chứng ngay.
      Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay mảnh đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất view sông Tân NghĩaTrục đường chính1000 mét vuông có sẵn 200 mét vuông thổ cưKDC hiện hữuMật độ dân số caoThích hợp làm nhà...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 370 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 675 tr

      675 triệu 370 m2 1,83 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng view hồ cực thoáng chỉ từ 675tr/370m2 (sẵn 261m2 thổ).Bao bọc bởi 3 hồ lớn, không khí ôn hòa mát mẻ quanh năm.Vị trí: Xã Phúc Thọ, Lâm...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 138 m2, mặt tiền 24m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 138 m2 10,15 triệu/m2
      * Vị trí:+ MT đường Nguyễn Văn Cừ 12m (quy hoạch 24m lộ giới).+ Đón đầu cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, cách đường dẫn cao tốc chỉ 3 kilomet. Dễ tăng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp miếng đất 1 m2 tại Xã Trạm Hành - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 1 m2 10400 triệu/m2
      Trạm Hành - Đà Lạt.DT: 1090m có sẵn 301 thổ cư.Giá: 10,4 tỉ Tl.Sổ riêng.Cách Đà Lạt ~ 18  kilomet, cách QL 500m.Thế đất bằng phẳng,, view đồi trà, điện...
      Xã Trạm Hành, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất 547 m2, mặt tiền 14m tại Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 547 m2 1,74 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đường Nguyễn Thái Bình P. Lộc Phát Tp Bảo Lộc hạ giá bán ngay trong tuần này giá 950 tr - 547m2 - Vị trí cách trung tâm thành ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      - Đất căn biệt thự giáp sông, view núi SaPung, Cách Đường tránh QL20 chỉ 500m.- hạ tầng giao thông hoàn thiện.- DT đa dạng từ 200 - 517m2(Ngang 10).-...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 2 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 2 MT đường tránh QL20 TP Bảo Lộc.- Đất thuộc Lộc Châu - Tp. Bảo Lộc, Cách vincom 5 kilomet.- DT 20x115 (2310m2) full thổ cư.- Giá...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 320 m2 tại Xã Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 320 m2 4,07 triệu/m2
      DT tổng 320m2 có trên đất 200m2 thổ cư ôm sát MT đường liên xã rộng 6,5m.Đất nằm trong KDC gần trường học thuận tiện đi lại.gọi ngay 0916 645 ***
      Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 500 m2 20 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất căn biệt thự cực hiếm, thế đất cao, thoải 10 độ xuống phía hồ, view trực diện hồ Nam Sơn TT. Liên Nghĩa Đức Trọng, Lâm Đồng.-...
      Đường Hàn Thuyên, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 127 m2 tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 790 tr

      790 triệu 127 m2 6,23 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Cừ.Giá rẻ chỉ 790 tr.- Đất có sổ công chứng liền tay.- DT 127m2 có 100m2 thổ cư.số điện thoại/Zalo: 0964 662 ***...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 240 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ka Đô - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 240 m2 3,75 triệu/m2
      Đất theo hướng Q L27, giáp thị trấn Thạnh Mỹ và cách TP. Đà Lạt chưa đến 35 kilomet.Quy mô: 29 nền.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.DT: 120 - 730 mét ...
      Xã Ka Đô, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 590 m2 tại Đường Lê Lợi - Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 590 m2 3,73 triệu/m2
      - Đất Bảo Lộc - Lâm Đồng.- Đất trong khu dân cư hiện hữu cách TP Bảo Lộc chỉ 7 ph.- Đất 2 MT oto, cách QL 20 200m, đường thông, đối diện sân banh, trường...
      Đường Lê Lợi, Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!