Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất sổ riêng mặt tiền 50m tại Huyện Di Linh - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất 20.9 x 50.5 = 1056.6  mét vuông (có 250  mét vuông thổ cư) view toàn cảnh Hồ Tây, Di Linh. nền đất hai MT gồm 1 mặt hẻm đường Ngô...
      Hồ Tây, Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 180 m2 5,56 triệu/m2
      Đất nền sổ hồng riêng Lộc Tân.Đầu tư đất xây homestay.Nghỉ dưỡng hàng tháng - KD lâu dài.Giá chỉ từ 1 tỉ/sổ.TT trong 06 tháng.Vị trí vàng ngay trung tâm...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 253 m2, mặt tiền 12m tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 253 m2 86,96 triệu/m2
      ╔══════♦️══════╗     💵 giá : 22 tỉ 000 💵╚══════♦️══════╝🌟DT: 253m², (NGANG 12.5M)🌟Vị Trí: KQH Phạm Hồng Thái, P10, Đà Lạt. 🌟pháp ...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 730 tr

      730 triệu 120 m2 6,09 triệu/m2
      Năm 2019, tôi có mua một mảnh đất thuộc khu TDC Phước Đông - Gò Dầu - tỉnh Tây Ninh.DT: 120 mét vuông (6x20), FULL thổ cư, SHR.giá: 730tr, Đồng ý...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2 tại 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Cần tiền lấy vợ cần bán đất mtđ Nam kỳ Khởi Nghĩa, P. 7, Mỹ Tú, Sóc Trăng. Nằm gần An Viên Thiên Đường, ủy ban nhân dân P. 7, Trường Cao đẳng nghề Sóc...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 3m tại Gò Công - Tiền Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2 m2 2250 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp gần KDC hiện hữu thích hợp phân lô lên nền.
      Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 880 tr

      880 triệu 89 m2 9,89 triệu/m2
      Chính chủ em bán miếng đất Đồng Sậu Hương Canh - Bình Xuyên.DT 89m2 (MT 5,5m = hậu 5,5m).Đường thông ngõ thoáng rộng 5m.Cách trường C1, C3 và chợ trung ...
      Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp miếng đất 87 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 870 triệu

      870 triệu 87 m2 10 triệu/m2
      Thôn Tây - Vĩnh Phương - TP Nha Trang.Lâu lâu có 1 lô giá hợp lí cho cả nhà an cư lập nghiệp.DT 87 mét vuông giá 870tr.Về trung tâm vài...
      Thôn Tây, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 164 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,86 tỷ

      18.86 tỷ 164 m2 115 triệu/m2
      MT Phạm Văn Đồng - 8,3m gần bến du thuyền.---------Ưu điểm.Sẵn nhà: 3 tầng (ở ổn), tặng kèm.Nằm ngay MT Phạm Văn Đồng, rộng 28m, oto vi vu.Cực kì sát biển...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 174 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngũ Lão - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 174 m2 20 triệu/m2
      Với 174 mét vuông, MT Phạm Ngũ Lão, TT Thị Trấn Vạn Giã, cách biển 200m.Đường rộng 16m, hiện tại đất trống. cư dân ở đông đúc.Nằm giữa tuyến đường bộ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 74 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 triệu

      860 triệu 74 m2 11,63 triệu/m2
      Cần ra 2 nền đất ngay Diên Toàn cách Tp Nha Trang 4 kilomet di chuyển theo trục đường Võ Nguyên Giáp.- DT 74 mét vuông bề ngang 6m full thổ cư...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất mặt tiền 20m tại Đường 2/4 - Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc mặt đường 2/4 Vĩnh Lương - Nha Trang.DT: 528,7 mét vuông (ngang 20,6m).DT thực tế sử dụng: 800 mét vuông.- Hướng tây: Đường 2/4 (QL...
      Đường 2/4, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 864 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 864 m2 1,28 triệu/m2
      864 mét vuông đất có 70 mét vuông thổ cư, 794 mét vuông đất cây lâu năm hợp thổ. Ngang 10m. Có thể chia 2 lô. Đất đẹp cao ráo. Đường bê...
      Xã Cam Phước Đông, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 363 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 363 m2
      - Vị trí nằm sát mặt biển Ninh Hòa, Khánh Hòa.- DT 363m2.- Hướng: hướng Tây Bắc, phía sau giáp mặt biển.- Tiện ích:- Đường bê tông rộng gần 5m (QH 10m),...
      Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 7m tại Đường Quốc lộ 1A - Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT QL 1A, Thôn Cổ Mã, đất phân khu 8, KKT Bắc Vân phong.DT: 490,6m2 ngang (7 x 69m).cư dân đông đúc, thuận tiện KD buôn bán ok. vv gần chợ, gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất 134 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 134 m2 20 triệu/m2
      Hot TT Vạn Giã, đất sát biển. Đường nhựa 16 mét, chỉ 20tr/ mét vuông.Nằm giữa tuyến đường bộ gần biển, và QL1A kết nối bắc nam. MT đường Phạm Ngũ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 440 m2, mặt tiền 15m tại Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 440 m2 2,73 triệu/m2
      Bán nền thổ cư gần khu hành chính trung tâm huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà.+ DT 440m2 thổ cư xây dựng tự do. Tây Nam.+ DTSD gần 800m2. điện, nước đầy đủ.+...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất 116 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 349 triệu

      349 triệu 116 m2 3,01 triệu/m2
      MT đường HL 62 - Yang Bay - Khánh Phú _ dt: 116m ngang 6m thổ cư 100%_ Đường nhựa 12m sau qh rộng 30m_ Trục đường chính nối đi Khánh Sơn, cách khu công ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!