Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán mảnh đất 5 m2 tại Xã Phi Tô - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 triệu

      4 triệu 5 m2 0,8 triệu/m2
      5 sào tại trung tâm xã Phi Tô.- View nhìn hồ.- MT đường bê tông.- Sẵn 400m2 thổ cư.Cách ủy ban nhân dân, Nhà Thờ, Trường học ~ 1 kilomet.Giá 750...
      Đường ĐT 725, Xã Phi Tô, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      - Tại hồ Đắk Long Thượng, Bảo Lâm - Hồ lớn top 3 của Lâm Đồng, chỉ sau hồ Tuyền Lâm Đà Lạt,Ngay tuyến đường DT 725, di chuyển dễ dàng về cao tốc Bảo Lộc và...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 180 m2 5,56 triệu/m2
      Đất nền SHR Lộc Tân.Đầu tư đất xây homestay.Nghỉ dưỡng hàng tháng - KD lâu dài.Giá chỉ từ 1 tỉ/sổ.TT trong 06 tháng.Vị trí vàng ngay trung tâm KDL thác...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 200 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tâm huyết của gia đình mua lên ở nghỉ dưỡng. Vì lí do kẹt tiền nên chủ đất quyết định bán lại cho anh/chị có nhu cầu nghỉ dưỡng.mảnh đất...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 12 m2, mặt tiền 100m tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 12 m2 500 triệu/m2
      Vị trí: Xã Liên Hà, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm ĐồngDT: 11.878  mét vuông (100 m x 118 m)Hướng: ĐôngĐường tiếp giáp rộng: 2 MT 2 mTiện ích:Khu vực yên...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 42m tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 2 m2 4450 triệu/m2
      + Chính chủ, gia đình cần bán nhanh đất nền Sapa, DT 1.520 mét vuông X MT 42m X 2 MT, lô đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy...
      Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Bán lô đất nền 7 m2, mặt tiền 58m tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 7 m2 928,58 triệu/m2
      Đất ngộp *.Gia đình kẹt tiền nên để lại nền đất xào ngay uỷ ban xã Tân Nghĩa.MT khoảng58m đường nhựa 7m.DT hơn 7000m2.Giá thị trường 140khoảng180tr/m...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 500 m2 tại Xã Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 500 m2 15,6 triệu/m2
      Xuân Trường - Đà Lạt.DT: 500m2 đất quy hoạch full thổ cư, MT dài 18m.Giá: 7,8 tỉ TL.Sổ riêng.Cách Đà Lạt ~ 20  kilomet.Thế đất bằng phẳng, view thoáng...
      Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nền đất mặt tiền 10m tại Xã Lát - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "- DT: 297.1 m2 (10.1x29.6) trong đó:+ DT đất ở: 290.8 mét vuông+ DT đất nông nghiệp: 6.3  mét vuông- Nằm MT đường nổi tiếng về khu du ...
      Xã Lát, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất 17 m2 tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 17 m2 300 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 1.bán ngay nền đất QL 28B, Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng;DT: 163 x 104m = 17.000 mét vuông; đường ô tô, hiện trạng đất đồi, mặt hông giáp...
      Đường Quốc Lộ 28B, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng
      L
      Nguyễn Thụy Hồng Loan Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 2 m2, mặt tiền 42m tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 2 m2 4450 triệu/m2
      + Gia đình cần tiền, bán nhanh đất nền Sapa, DT 1.520m2 X MT 42m X 2 MT, nền đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy hoạch mở rộng 15m và...
      Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 87 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Thắng - Lào Cai, giá 870 tr

      870 triệu 87 m2 10 triệu/m2
      Mặt đường tỉnh lộ ĐT 152.Ngang 12m.Nằm giữa ngà tư đông đúc, buôn bán sầm uất, gần cạnh nhà hàng, cây xăng, karaoke, spa, cà phê, trường mẫu giáo xã.
      Đường ĐT 152, Xã Xuân Giao, Bảo Thắng, Lào Cai

      Sở hữu ngay mảnh đất 166 m2, mặt tiền 16m tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 166 m2
      Đất đẹp đảo Lý Sơn liên kế trường trung học cơ sở xung quanh KDC đông đúc.DT 166 mét vuông MT bề ngang 16m rất đẹp.Vị trí kế bên ngã 4 trục...
      Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán gấp đất nền 68 m2 tại Đường Cao Thắng - Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ô góc. Sau nhà mặt đường, cách mặt đường 336 Cao Thắng 10m.Gần ngõ 9 Cao Thắng. Đất vuông vức.DT: 68 mét vuông full XD. MT...
      Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 275 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 275 m2
      DT 3 lô 825m2 mỗi lô 275m2(10x27,5). Tôi có bán từng lô.Vị trí nằm ngay đường Hùng Vương rộng 60m2, trục đường lớn nhất TP Tam Kỳ.Phù hợp để mở công ty, nhà...
      Đường Hùng Vương, Phường Hòa Thuận, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nhanh miếng đất 130 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 130 m2 16,3 triệu/m2
      Có 9 điều cần biết để đầu tư vào vùng đất gần biển Quất Lâm - Nam Định:1. Quất Lâm lên đô thị kiểu mới.2. Tuyến đường cao tốc Ninh Bình - Nam Định - Hải...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 170 m2 tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 170 m2 11,48 triệu/m2
      Cạnh Wyndham - tổ hợp nghỉ dưỡng khoáng nóng 5*, di chuyển chỉ 10p Cạnh Vườn Vua Resort di chuyển chỉ 3p Đi vài bước chân là chợ trung tâm xã Trung...
      Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 9m tại Yên Lập - Phú Thọ, giá 380 triệu

      380 triệu 0 m2
      - miếng đất nghỉ dưỡng view cực đỉnh, vị trí quá đẹp có 1 0 2.- DT: 793.8m2, MT 9 mét, có 70m2 đất ở,- Đ/c: Khu Thiện 2, Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ (nơi...
      Khu Thiện 2, Đường Quốc Lộ 70B, Xã Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!