Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 2 m2 700 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất thổ cư view đẹp tuyệt đỉnh tại Cao Phong, Hòa Bình.- DT 1.871 mét vuông có 1.550 mét vuông thổ cư, thực tế là...
      Xã Hợp Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Phường 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần vốn bán nhanh đất MTĐ Trương Văn Kỉnh, P. 1, Trà Vinh.Nằm ngay trung tâm TP, gần UB Mặt Trận Tổ Quốc Tỉnh Trà Vinh, trường trung cấp 1 Việt Anh 5,...
      Đường Trương Văn Kỉnh, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 50 m2 79,6 triệu/m2
      Bán đất KQH số 5 An Sơn P. 4 Đà Lạt. DT 50m2. Giá chỉ 3ty98. call ngay: 0908 585 ***DT: 50m (5*10m) Đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ.Lộ giới: Đường...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 95 m2 tại Phường Hà An - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      Bán đất P. Hà An, TX Quảng Yên sát dự án vin Hạ Long Xanh Vingroup đầu tư.Trục đường Hồng Phong (Bến đò Hà An) DT 150 mét vuông giá 22 tr/ mét ...
      Đường Hồng Phong, Phường Hà An, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 3 m2 tại Xã Nam Thượng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3 m2 1500 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán: 2844m2 có 800m2 thổ cư bám sông bôi, tại Nam Thượng, Kim Bôi, Hoà Bình.- Đất bằng phẳng view đẹp. Bám sông bôi 50m.Ranh giới rõ ràng,...
      Xã Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán nền đất 120 m2 tại Xã Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Tái đầu tư cần bán đất MT đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Hưng, Bến Tre.Nằm ngay MT đường Huỳnh Tấn Phát, gần trường Trung học cơ sở Phú Hưng, Chùa Trường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 326 m2, mặt tiền 7m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 326 m2 5,37 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt vốn bán ngay mảnh đất DT 326 mét vuông, vị trí 2 MT đường nhựa 10m, đường bên hông 4m. Ngang 7m dài 47m, thổ cư 100 mét vuông...
      Phố Hồng Phúc, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay miếng đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Trương Văn Kỉnh, P. 1, Trà Vinh nằm ngay trung tâm gần chợ, trường học liên cấp 123, ủy ban nhân dân, trung tâm hành...
      Đường Trương Văn Kỉnh, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán ngay nền đất 108 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      6x18 nền thổ cư, tự do xây dựngNgay khu tái định cư Lộc An Bình Sơn Gần sân bay Long ThànhMT đường lớn 60mcư dân đông đúcKD buôn bán thuận tiệnGần nút...
      Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      1132 mét vuông có 1000m thổ cư, MT tỉnh lộ 8 gần cụm công nghiệp Khánh Bình, Khánh Vĩnh - Giá 1 tỉ 250- Vị trí đất:...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán mảnh đất Phạm Hồng Thái, P. 10, TP Đà Lạt.DT 85 mét vuông, đất ở đô thị, xây dựng ngay.giá 2,3tỷSổ riêng chính chủ, đc Vay...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất hướng Đông - Nam tại Phường Trần Hưng Đạo - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      BÁN Ô ĐẤT ĐỐI DIỆN CÔNG AN CỨU HOẢ,TRẦN HƯNG ĐẠO,HẠ LONG- DT : 65,7m- MT rộng : 9m- Đông Nam- Vị trí trung tâm TP,ô tô đỗ cửa( có cả chỗ gửi ô tô nếu...
      Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Kẹt tiền ra nhanh nền đất đường Lưu Đức Khánh, P. 2, Sóc TrăngGiá: 550tr ( giá chốt )DT: 120 mét vuông ( ngang 6 dài 20)Bán kính 5 kilomet đầy...
      Đường Lưu Khánh Đức, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng miếng đất 1 m2, mặt tiền 27m tại Đường 1/5 - B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1 m2 3500 triệu/m2
      Đất vườn nghỉ dưỡng P. B'Lao, trung tâm Bảo Lộc- DT: 1187 mét vuông, MT 27m, 2MT- Vị trí: P. B'Lao, cách đường tránh QL20 200m, cách đường 1/5 300m,...
      Đường 1/5, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 196 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 400 triệu

      400 triệu 196 m2 2,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mấy lô đất đẹp ở Ấp Bến Tràm - Xã Cửa Dương - TP Phú QuốcDT đất: 196m2. Chiều ngang 5.50m, chiều dài 36m. Đường bê tông trước đất rộng...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 468 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 468 m2 4,92 triệu/m2
      Không có lô thứ 2 rẻ hơn ngay MT Tôn Thất Thuyết, xung quanh là các homestay lớn nhất Bảo Lộc như Kiwuki, Lệ Village...DT 12x40m, sẵn 250m2 thổ cưDo cần...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 680 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 680 m2
      Thực sự cần tiền nên bán gấp lô đất gần 700m2 MT đường Cây Sao, Hàm Ninh view biển chỉ hơn 2 tỉ cả mảnh gần 700m2.Đất MT phía núi cao ráo, xung quanh...
      Đường Cây Sao, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 521 m2, mặt tiền 18m tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 521 m2 23,04 triệu/m2
      ╔══════♦️══════╗     💵 giá : 12 tỉ 000 💵╚══════♦️══════╝🌟DT: 520.84m², Trong Đó có 300m² nền thổ cư (NGANG 18M)🌟Vị Trí: Ngô Tất...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!