Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu đất nền 50 m2, hướng Bắc tại Xã Quảng Đông - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 500 tr

      500 triệu 50 m2 10 triệu/m2
      Tôi có miếng đất 50m2 tại xã Quảng Đông Thanh Hoá.Giá là 500tr, miếng đất có đường trước nhà 5m, KDC đông, cách trực cấp 1 cấp 2 chỉ 500m.- Cách uỷ ban xã...
      Xã Quảng Đông, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Mặt bằng đấu giá Đông Quang, Đông Sơn chính chủ ra nhanh lô đẹp giá F0 mặt bằng hot vừa đấu giá cơ hộ sinh lời X2,X3 Chỉ từ hơn 600tr sở hữu mảnh đất nền...
      Đường 47, Xã Đông Quang, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất đấu giá dự án mặt đường Âu Cơ, cạnh Toyota Yên Bái.DT 100 mét vuông, mt 5m.bìa đỏ chính chủ sang tên ngay.Dự án đã có...
      Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Bán đất 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 1 m2 2250 triệu/m2
      1 công đất vuông vắn có 400 mét vuông TC ngay khu công nghiệp Phước Đông xây trọ dòng tiền 50tr/thg - 2tr/ mét vuông.+ Dành cho quý NĐT mua...
      Đường 782, Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán miếng đất 4 m2 tại Đường Lê Việt Thắng - 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 4 m2 2500 triệu/m2
      Tổng DT: 3600m2 (bao gồm 120m2 thổ cư).Có đường đan lớn 5m, giao thông thuận tiện.Cách nhà hàng sân vườn Hoàng Thành 200m.Phía sau nhà hàng Ngọc Nha...
      Đường Lê Việt Thắng, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp nền đất 3 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 3 m2 666,67 triệu/m2
      MT nhựa thông thẳng đến khu công nghiệp Phước Đông-3200 mét vuông đất lập vườn xây trọ có 600k/m2+ Đất ở xã Đôn Thuận, TX Trảng Bàng, tỉnh Tây...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Vinh - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 780 tr

      780 triệu 120 m2 6,5 triệu/m2
      Chính chủ em bán mảnh đất 120 mét vuông. Bám đường 34m, Đường Vành Đai Tây, đường liên xã rộng. cư dân xung quang đông đúc.- pháp lí an toàn, sổ ...
      Đường Đông Quang, Xã Đông Vinh, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh nền đất 320 m2 tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 320 m2
      bán ngay mảnh đất căn biệt thự ngay thị trấn Tân Phong đối diện phòng cảnh sát giao thông. mảnh đất nằm trong quy hoạch KĐT 50ha đầy đủ tiện ích.- DT:...
      Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất cạnh dự án nghỉ dưỡng suối khoáng nóng Ngọc Lặc - Thanh Hóa. Giá hơn 1tr/m2, đất ở đô thị (ODT).anh chị quan tâm để lại SDT hoặc...
      Thị trấn Ngọc Lặc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 570 triệu

      570 triệu 0 m2
      Do có kế hoạch đi định cư gấp, cần ra đi gấp mảnh đất vốn dự định xây nhà vườn ở ấp Mỹ Lương, xã Mỹ Phong, TP. Mỹ Tho.Cách quảng trường Mỹ Tho 2...
      Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Nga Bạch - Nga Sơn - Thanh Hóa, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      - Còn 1 lô duy nhất giá đầu tư đẹp. Tại xã Nga Bạch - Nga Sơn Thanh Hoá.- Trục đường nhựa KD đang thi công.- Gần ủy ban nhân dân Xã Nga Bạch và trường ...
      Xã Nga Bạch, Nga Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất 160 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 160 m2 6,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thị trấn Tân Phong Quảng Xương.Cách QL 1A 50m, đường rộng 15m.Gần BV đa khoa huyện, UB thị trấn, trạm CSGT huyện.Nằm trong lòng...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 6m tại Xã Long Định - Châu Thành - Tiền Giang, giá 860 tr

      860 triệu 0 m2
      Ngang: 6,5m nở hậu 9,6m, dài 33,5m.DT công nhận: 313,8 mét vuông.Vị trí: Xã Long Định, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang.Nằm trong KDC đông đúc.Thích...
      Xã Long Định, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất đẹp full thổ cần bán nằm măt tiền đường Lê Văn Nghề, xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang. Nằm gần ủy ban nhân dân xã Mỹ Phong, Bưu Điện Văn hóa xã Mỹ...
      Đường Lê Văn Nghề, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Minh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 270 tr

      270 triệu 150 m2 1,8 triệu/m2
      Phước Minh - Dương Minh Châu.Chỉ 270tr cho DT 5x30m TC toàn bộ gần chợ, gần khu công nghiệp Visip Tây Ninh.Cách chợ Phước Minh hơn 1 kilomet, cách...
      Xã Phước Minh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh miếng đất 120 m2 tại Đường Lê Duẩn - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Đất nằm MT đường Lê Duẩn, P. 3, Sóc Trăng. Đường nhựa 12m cách Vòng Xoay Lê Duẩn 50m.Tiện ích xung quanh rất nhiều: Trường chính trị, trường học liên cấp...
      Đường Lê Duẩn, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh nền đất 9 m2, mặt tiền 100m tại Xã Tu Vũ - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 4 tr

      4 triệu 9 m2 0,45 triệu/m2
      "Bom tấn nghỉ dưỡng Phú Thọ view cực chill giá rẻ khó tin.Sốc, sốc, giá sập nguồn, chính chủ làm việc.DT 8.776 mét vuông, sẵn 2.542 mét vuông...
      Đường ĐT 316, Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán lô đất nền 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hương Sơ - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Hương Sơ Tản Đà mới bốc chỉ 9xx tr.DT 60 mét vuông.Đường 16.5m bao mỹ.Khu vực 10 hương sơ mới bốc.Giá chỉ 9xxtr (giá quá mềm, chốt nhanh khỏi...
      Phường Hương Sơ, Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Trương Thị Diệu Hòa Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!