Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất 120 m2 tại Đường Dương Kỳ Hiệp - 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay đất ngay MT đường Dương Kỳ Hiệp, P. 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng.DT 120m²(6x20), Thổ Cư 100 phần trăm.Gần BV Quân Dân Y tỉnh...
      Đường Dương Kỳ Hiệp, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Bé - 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay nền đất giá rẻ P. 6, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.DT 120 mét vuông.giá cả thỏa thuận.nền đất MT đường Hồ Bé. Gần BV Quân Y 120, siêu thị...
      Đường Hồ Bé, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 125 m2 9,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất sổ riêng ngay khu công nghiệp Bàu xéo, Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai. nền đất của tôi có DT: 5*25=125m2. Đường nhựa, vỉa hè...
      Đường Tây Hòa 7, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất ngay KDC An Viễn, Trảng Bom.Sở hữu 1 lô 100m²(5x20), đất full thổ cư.sổ hồng. Nằm gần chợ an bình, cư dân ở đông đúc, gần trường học, shop tiện...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng mảnh đất 110 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 561 triệu

      561 triệu 110 m2 5,1 triệu/m2
      Quá ngộp - giảm mạnh trong tháng 11 này chỉ 561 tr ngay Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất.Đường bê tông, đường nhà nước trên sổ.+ Ngay trường TH NGuyễn Du.+ cư ...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 189 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 189 m2 15,88 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Trị An, đường hiện hữu 12m nhựa (quy hoạch 30m).DT: 189m2 (quy hoạch đất ở) hiện trạng HNK.MT 5.1m nở hậu 6.5m.Chủ đuối đuối mong...
      Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 205 m2, mặt tiền 10m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 205 m2 53,66 triệu/m2
      BÁN NỀN căn biệt thự ĐƯỜNG 1B ( Lộ 30m) - KDC NAM LONG CẦN THƠ________________ DT: Ngang 10m Dài 20.5m = 205 mét vuông ( Thổ cư) Hướng: hướng Tây ...
      Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng miếng đất tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán 73,7 mét vuông đất chỉ cách khu đô thị Vin Ocean Park 2 ~ 300m.Vị trí: Thôn Hoà Bình Thượng, Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên.DT...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      Đất ngay bên cạnh KDL sinh thái Hồ Nam Sơn.+ Ngay khu vực trung tâm huyện Đức Trọng.+ DT 500m2.+ Đường bê tông rộng 4m60.+ SHR bìa đỏ chính chủ, sang tên...
      Thị trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất hướng Đông - Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà Nẵng.Vị...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 400 m2 tại Phường Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Đường Nguyễn Văn Huyên, Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- TDP Hoà Do 5, Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- DT: 400 mét vuông (16,67 x 24m) thổ cư...
      TDP Hoà Do 5, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh đất 6 m2 tại Xã Đồng Khởi - Châu Thành - Tây Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 6 m2 366,67 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất vườn đang trồng cây ăn trái. Với tổng DT 6200m2 hiện có ngôi nhà cấp 4 để trông coi nhà vườn. Có ao cá. Đã rào hết xung quanh...
      Xã Đồng Khởi, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 6m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 110 m2 20,91 triệu/m2
      * Đặc điểm đất: nền thổ cư SHR.- 2 miếng đất liên kế DT: 5,6 x18m.Và 5.5 x 18m nở hậu 6.5m.- Đường vào đất 3m giá 2 tỉ 300 tr.* Vị trí đất: Thuộc xã Tân...
      Đường Lê Thị Lơ, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 158 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Xây - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 158 m2 50,64 triệu/m2
      Giảm 4,5 tỉ - từ 12,5 tỉ chỉ còn 8 tỉ.Bán lô đất MT KD đường Cầu Xây, P. Tân Phú (Q. 9), TP Thủ Đức.- DT: 158 mét vuông (5m x 31,5m).- Hướng: Bắc...
      Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI - CẦN BÁN ĐẤT ĐƯỜNG THẠNH XUÂN 38, P. THẠNH XUÂN, Q. 12- DT đất: 68.5m2- DTXD: 56.3m2- Kích thước: 5.25m x 12.29m- Hướng: hướng Đông Nam- Vị...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      + cần bán 4 nền đất Thổ Cư + Vị Trí : MT Đường Trần hải Phụng - Kênh Tân Tạo - Tỉnh Lộ 10 , đường nhựa 12m có vỉa hè, 2 xe tải đi lại thoải mái P. Tân Tạo,...
      Đường Trần Hải Phụng, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      - Chính chủ em bán nền đất đường 970 Nguyễn Duy Trinh, Q. 9,Tp Tp HCM .- Tuyến Nguyễn duy trinh sắp mở rộng 30m . Ngay Vòng xoay Phú hữu , Đường ô tô...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Xã Hoằng Trường - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng 11ha Đất mặt biển hải Tiến Nằm cạnh ngay khu nghỉ dưỡng eukura và Flamingo hải tiến 👉 khu đất giành rất nhiều tâm huyết cả tuổi trẻ gây...
      Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa