Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 879 tr

      879 triệu 100 m2 8,79 triệu/m2
      Đất gần quan coffee Lạc Healthy, thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương.- Chỉ với giá 979 tr sở hữu ngay và liền.DT 5x20m - 72 mét vuông đất ở.Đường nhựa rộng...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán đất 500 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 500 m2 3,9 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất nhánh Phạm Ngọc Thạch.Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng.DT: 17m ngang sâu 29m (quy hoạch thổ cư).Đường bê tông 5m thông...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      Đi nước ngoài nên cần bán gấp mảnh đất Lộc Tân, đồi chè Tam Châu.DT: 100m2.sổ hồng riêng công chứng ngay.liên lạc 0935 871 *** Quỳnh Như.
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất 472 m2, mặt tiền 17m tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 472 m2 37,93 triệu/m2
      Xem thông tin bán nhà đất căn biệt thự chính chủ Đà Lạt tại website: Muabannhadatdalat.Com.Chính chủ cần bán đất căn biệt thự cực đẹp ngay trung tâm ...
      Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      * Phố Chợ Hàng Rượu: bất động sản mặt chợ cực hiếm.* Quảng Ngãi đang là điểm đến đầu tư của nhiều dự án lớn nhỏ nhưng về bất động sản thì hiện tại phố...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Giá Rẻ Siêu Đầu Tư.ĐC: Đường Lệ Trạch -Hà Đông (lg 23,5m), 100-900m2 , Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam DT: 100 m. Đất ở, MT đường Lệ...
      Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 25 m2, mặt tiền 150m tại Huyện Hải Hà - Quảng Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 25 m2 88 triệu/m2
      nền đất vàng vew Biển, khai thác du lịch tiềmnăng hàng năm, lãi dòng và lãi vốn. vị trí mặt biển do chưa khai thác đc nên chủ cần sang nhượng để triển...
      Xã Cái Chiên, Hải Hà, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng mảnh đất 148 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 370 triệu

      370 triệu 148 m2 2,5 triệu/m2
      + , Cách khu hành chính công như UB, trường Tiểu học, cấp 2, cấp 3 cơ sở 1,2,3 chỉ 300m.+ , Cách ki ốt chợ, sân bóng, bể bơi 500m.+ , Cách công viên, siêu...
      Đường Quốc lộ 45, Thị trấn Vân Du, Thạch Thành, Thanh Hóa.
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      Đất nền: 120 mét vuông - 130 mét vuông (Rộng 6m);Đường 6m (quy hoạch: 7.5m) trục đường thông TT. Ái Nghĩa và Đà Nẵng;Đất ở đây phù hợp để đầu...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 8 m2 tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 8 m2 150 triệu/m2
      Bán đất làm nhà vườn suối bao quanh gần đường nhựa Tỉnh Lộ 8B giá rẻ.+ DT 8.200m2 đường đất ô tô... Giáp Suối trong mát hơn 200m.+ Cách đường nhựa TL8B chỉ...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng miếng đất 50 m2 tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán đất tặng vườn keo trung tâm xã Diên Tân, Diên Khánh giá rẻ.+ DT 5 hec ta (50.000 mét vuông) có sẵn vườn keo hơn 3 năm tuổi.+ Đường ô tô tới...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 107 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thanh Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 107 m2 21,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT view biển cực đẹp, gần KDL Hành Gòn, vị trí tuyệt đẹp, thuận lợi cho XD nghỉ dưỡng, đi du lịch..., DT: 8 x 13m = 107m2 thổ cư,...
      Xã Thanh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần chuyển nhượng nhanh miếng đất MT đường Nguyễn Huệ, TX Ngã Năm, Sóc Trăng.Khu vực cư dân đông đúc, KD mua bán sầm uất.sổ hồng từng nền sẵn mua bán...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường 1, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 5 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 5 m2
      Bán 5000 mét vuông MT nhựa 719B sau lưng Nova, view biển.- MT nhựa 90m.- Ngay trung tâm tiện ích Hòn dồ - Nova.- Giá đầu tư.- call ngay: 0919 080 ***...
      Đường 719B, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng miếng đất 103 m2 tại Phường Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 103 m2 14,08 triệu/m2
      Uy tín.Chính chủ mua ở nhưng thay đổi kế hoạch cần bán miếng đất đẹp.Thuộc đường Nguyễn Thượng Hiền, Khu Phố 7, Tân An, Lagi, Bình Thuận.miếng đất 2 MT...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 62 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 62 m2 26,62 triệu/m2
      Chính chủ bán duy nhất lô góc thổ cư Lãm Làng - P Vân Dương - Quế Võ - TP BN.DT 62 mét vuông.MT 6.6m.Đông Nam.Giá rẻ chỉ 1,6x tỉ.- Đường xe oto...
      Đường Lãm Làng, Phường Vân Dương, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Chính chủ bán duy nhất mảnh đất đường 40m tại Khắc Niệm 1 - TP BN.Giá rẻ hơn thị trường.DT 100 mét vuông.MT 5m.Tây Bắc.Giá rẻ chỉ 4. X tỉ.- Vị trí...
      Khắc Niệm 1, Phường Khắc Niệm, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Cùng gia đình bên nhau, tận hưởng một nơi nghỉ dưỡng riêng tư, tách biệt từ cuộc sống hàng ngày, không khí trong lành, mát mẻ, giúp con trẻ hòa mình với...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!