Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán mảnh đất 400 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 400 m2 18,75 triệu/m2
      ngôi nhà phố QL 1A tại TP Huế.DT: 16.5 x 16 = 228.5 mét vuông, thực tế 400 mét vuông.ngôi nhà phố QL 1A tại TP Huế hiện đang cho thuê giá 35...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường An Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu miếng đất 219 m2, mặt tiền 8m tại Hương Trà - Thừa Thiên Huế, giá 890 triệu

      890 triệu 219 m2 4,07 triệu/m2
      Đất MT đường lớn tại Huế chỉ 4,xtr/m2.DT: 8 x 27.5 = 219m2.Đất MT đường Trần Hữu Độ.Hướng: hướng Đông Nam.Đường rộng: 17m.pháp lí: bìa đỏ rõ ràng.Đất MT...
      Phường Hương Vân, Hương Trà, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2 tại 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Ngộp vốn bán ngay miếng đất ngay chợ Sóc Trăng MTĐ Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Sóc Trăng.DT: 6x25m.giá chỉ: 500tr.Đường rộng thông thoáng, cư dân đông đúc....
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán ngay lô đất 320 m2, mặt tiền 10m tại Xã Nghĩa Dũng - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 320 m2
      nền đất căn biệt thự này sở hữu vị trí vô cùng đẹp và đầy đủ tất cả các thế mạnh trong BĐS.+ Nhất cận thị "cách trung tâm thành phố Quảng Ngãi...
      Đường Trường Sa, Xã Nghĩa Dũng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền 152 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,36 tỷ

      8.36 tỷ 152 m2 55 triệu/m2
      Bán đất ven biển ngay căn hộ Mường Thanh Viễn Triều, Vĩnh Phước, Nha Trang. Nhánh Cao Văn Bé thông qua Đoàn Trần Nghiệp.- DT: 152m2 ngang 5,1 m.- Hướng...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 180 m2 7,23 triệu/m2
      Đất hồ Ngọc.Đất view hồ Ngọc có thổ cư cực hiếm, xã Lộc Tân sát nhập vào TP Bảo Lộc.Khu đất nằm ngay cụm KDL Lộc Tân bao gồm: Thác Đambri, tu viện Bát Nhã,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 393 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 999 triệu

      999 triệu 393 m2 2,55 triệu/m2
      "Bán nhà sát cạnh trường cấp 1 và mẫu giáo cây da gần 400m2 chỉ 999tr.+ Nhà ngang 9,99m dài 35m nở hậu 12m.+ Đất 2 MT, có 35m2 ONT.+ Đất nằm ngay trường ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2, mặt tiền 150m tại Xã Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Bán 10.000 mét vuông đất vườn view xuất sắc - 150m MT suối đá to đầu nguồn, cách MT đường Nguyễn Trãi, Lộc Thanh, Bảo Lộc chỉ 50m, có 2 mạch nước ngầm...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất sổ riêng 550 m2 tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 52 tỷ

      52 tỷ 550 m2 94,55 triệu/m2
      Đất trung tâm Sapa giảm thêm 3 tỉ.Lô góc 2 mặt đường lớn rộng 550 mét vuông có 320m thổ cư. Mặt đường Thác Bạc. Thế đất cao thoáng vỉa hè rộng 3 m.Vị...
      Phố Thác Bạc, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh đất nền 12 m2 tại Đường Trần Lê - Đức Long - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 180 tỷ

      180 tỷ 12 m2 15000 triệu/m2
      Bán 12.000  mét vuông đất MT đường Trần Lê, giáp biển, P. Đức Long, TP Phan Thiết, Bình Thuận. Đất bìa đỏ cây lâu năm, giá: 15 tr/ 1 mét vuông....
      Đường Trần Lê, Phường Đức Long, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 106 m2, mặt tiền 5m tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 106 m2 26 triệu/m2
      Đất mặt đường TL302 106m2 MT 5,28m nở hậu. Nằm tại vị trí đắc địa cư dân đông đúc, khu vực buôn bán sầm uất, gần uỷ ban, chợ, trường học, trung tâm y tế...
      Đường 302, Thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất Đ. Nguyễn Trường Tộ gần BV, P. Tân An, Lagi, Bình Thuận.DT 120m2, giá chỉ thương lượng.nền thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Bình Khánh - Long Xuyên - An Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm MT đường Thục Phán, P. Bình Khánh, Tp. Long Xuyên, An Giang.- Cách chợ Sao Mai 200m.- Cách QL91 5p di chuyển.- Đường nhựa thông thoáng, cơ sở...
      Đường Thục Phán, Phường Bình Khánh, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán đất 115 m2 tại Phường Nhi Mỹ - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Tới ngày trả lãi NH cần bán nền đất đường Mỹ Trang, P. Nhị Mỹ, Cai Lậy, Tiền Giang.- Giá 600TR/115m2.- Có đầy đủ pháp lí sổ hồng riêng, mua là sang tên...
      Đường Mỹ Trang, Phường Nhị Mỹ, Cai Lậy, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 34 m2 tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 15 tỷ

      15 tỷ 34 m2 441,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3hec4 đất làm trang trại cách QL 13 tầm 6 kilomet.Cần gặp khách thiện chí.L/H 0966 789 ***
      Xã Lộc Thịnh, Huyện Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      Thôn Ngọc Hội, Vĩnh Ngọc, Nha Trang.- mảnh đất duy nhất nằm giữa 2 nhà.- DT: 80 mét vuông ngang 5m (full ONT).- Đông Nam.- Gần chợ Chiều.- Bách Hóa...
      Thôn Ngọc Hội, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 715 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 39,33 tỷ

      39.33 tỷ 715 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần tiền, thanh khoản nhanh nền đất MT đường Cửa Đại, P. Cẩm Châu, TP Hội An, Quảng Nam.- Với vị trí đẹp, cách biển ~ 3 kilomet, cách trung tâm...
      Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất tại Đường Huỳnh Châu Sổ - 6 - Tân An - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Cần bán 2503,9m2.15mx33m=503,9m2 thổ cư.Còn lại 2000m2 thổ vườn.Đường Huỳnh Châu Sổ, P. 6, TP Tân An, Long An.Giá 7.5 tỉ sang tên ngay.liên hệ ngay Mr...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Phường 6, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!