Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất 130 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 785 tr

      785 triệu 130 m2 6,04 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất gần ngay quán cafe view đồng lúa.Chỗ DT44B đang mở rộng vào vài trăm mét.nền đất có DT 130 mét vuông có sẵn thổ cư 80 mét ...
      Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Xuân Thành - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 4 m2 3500 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường nhựa 5m, cách MT tỉnh lộ 766 khoảng 400m.đc: Tỉnh Lộ 766, xã Xuân Thành, huyện Xuân Lộc, tỉnh Đồng Nai.DT: 4.474 m2 đất trồng cây, QH...
      Đường Tỉnh lộ 766, Xã Xuân Thành, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 8 m2, mặt tiền 50m tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 8 m2 2187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp cho khách thiện chí đầu tư.Nằm ngay con lương mở đường Hàm Kiệm đoạn vào NovaWorld Phan Thiết, thuận tiện KD dịch vụ, trạm dừng chân......
      Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      + chính chủ cán bộ hưu trí bán thửa đất để chia TS cho con.Nhà mặt đường ĐT 299, có vị trí đẹp nhất xã Xuân Phú, cách hồ Bến Đàm 1 kilomet về phía...
      Đường Tỉnh lộ 299, Xã Xuân Phú, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Sở hữu lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 80 m2 11,88 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp xuất Tái định cư sân bay Quốc tế Long Thành, chưa qua đầu tư- DT: 80 mét vuông, 125 mét vuông, 250 mét vuông...-...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải Thanh - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp hai mảnh đất tại xã Hải Thanh, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định. DT 100 mét vuông oto đỗ cửa cách đường QL chỉ 200m. Bác nào có nhu cầu...
      Đường 21, Xã Hải Thanh, Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 3 m2 tại Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 3 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ, hoa hồng cho môi giới.Cơ hội sở hữu đất Bình Thuận giá chỉ từ 250k/m2.MT đường liên Huyện, liên Xã kết nối ra QL 1A chỉ 10 kilomet.- Cách...
      Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 20 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 60 tỷ

      60 tỷ 20 m2 3000 triệu/m2
      Bán miếng đất 2ha. Có mặt đường dài gần 1 kilomet. Mặt đường Tỉnh lộ 9.View săn mây tuyệt đẹp.Rất thích hợp mở hotel, coffee, dự án nhỏ cho khách du...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 150 m2 tại Đường 44B - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 790 tr

      790 triệu 150 m2 5,27 triệu/m2
      + DT: Từ 150m2 đến 200m2 790tr.- Đặc biệt có 80m2 thổ cư từng lô.+ NH cho vay 50 phần trăm giá trị bất động sản.- Ngay khu vực cư dân đông đúc, đầy...
      Đường 44B, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      Tôi còn một số miếng đất thuộc quỹ đất nằm ven biển Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định. Siêu đẹp - cam kết giá cực rẻ thị trường.DT từ 80 mét vuông -...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh miếng đất 992 m2, mặt tiền 22m tại Giồng Trôm - Bến Tre, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 992 m2 1,42 triệu/m2
      Chủ cần Ra gấp nền cực đẹp giá siêu mềm Sơn Phú 992m2(ngang 22mx40m), nở hậu 24m;- Thổ cư 50m2; qui hoạch đất ở toàn bộ, đường 3m ô tô tới đất thuộc xã...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Sơn Phú, Giồng Trôm, Bến Tre

      Sở hữu ngay đất 4 m2, mặt tiền 58m tại Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 4 m2 1750 triệu/m2
      Cách xăng dầu Văn Mười số 4 300m.Có 58m mặt đường QL1A.DT 3933m2.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 150 tỷ

      150 tỷ 1 m2 150000 triệu/m2
      Bán 1450m2 đất MT đường 3/2, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Đà Nẵng, đường rộng 33m, hai làn xe, là một trong những tuyến đường huyết mạch của TP Đà Nẵng,+...
      Đường 3/2, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      bán ngay giá mềm nên xem trực tiếp thỏa thuận.DT 5x20m.Giá mua 4.2 tỉ, giá hiện tại 3.6 tỉ.Thích hợp ở, xây cho thuê (có vận hành và mô hình KD sẵn).0905...
      Đường Chế Viết Tấn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 71 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 71 m2 73,24 triệu/m2
      Đất xây dựng gần ngay ngã 5 ĐH Đà Lạt.Đường Phù Đổng Thiên Vương _P8 _Tp Đà Lạt.DT: 71 mét vuông, ngang 6m.Mật độ XD 80 phần trăm, kết cấu 1 hầm...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 348 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 348 m2 2,9 triệu/m2
      Đất MT QL 49A tại TP Huế chỉ 4,9tr/m2.Vị trí: Cạnh bên bưu điện Hương Thọ, ngay trung tâm xã Hương Thọ - Tp Huế.Đất cao ráo.MT rộng thỏai mái.Giao thông...
      Xã Thủy Bằng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Đường Huỳnh Phan Hộ - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất ngay MT đường Huỳnh Phan Hộ, P. 6, Tp, Sóc Trăng.- cư dân hiện hữu đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh thích hợp KD mua bán đa ngành nghề.- Đất đẹp thổ...
      Đường Huỳnh Phan Hộ, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất 94 m2, mặt tiền 6m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 990 triệu

      990 triệu 94 m2 10,54 triệu/m2
      Đất MT cạnh sân bay Phú Bài giá chỉ hơn 900 tr.Đường Nguyễn Trọng Thuật.DT: 6.5 x 14.5 = 94 m2 (100 phần trăm đất ở).Hướng: hướng Đông Bắc.Đất MT...
      Đường Nguyễn Trọng Thuật, Phường Thủy Lương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!